Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ Windows XP คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ Windows XP คับผม

คือมันขึ้นแบบนี้ง่ะครับ ขอวิธีแก้ปัญหาด้วยครับ

ปัญหาตรงที่ขีดเส้นใต้นะครับ
    Attached Files
    Last edited by eakkphol; 12 Mar 2008, 14:35:20.

ถูกแล้วครับผม ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ

Comment

มันเป็นที่เอาไว้เปิดโปรแกรมอัตโนมัติตอนเปิดเครื่องครับ

Comment

คือ ปัญหามันขึ้นที่ว่า มันมีรูปเครื่องคอม มาอยู่ง่ะครับ จะแก้ยังไง

Comment

ลบออกไม่ได้หรือครับ

Comment

เหมือนเดิมครับ

Comment

(เผอิญเครื่องผมเปนภาษาไทยนะตามนี้ละกัน)
              ปัญหาของท่านใช่ตัวนี้รึปล่าว (ไม่เข้าใจคำถาม ก็ที่ท่านทำภาพมาไม่เปนไรนี่ปกติดีทุกอย่าง) คลิ๊กขวาบนที่ว่างของ เดสก์ท๊อป แล้วไปข้างล่างสุด คุณสมบัติ กดเข้ามาก็จะเห็นดังภาพ กดช่องที่ 2 เดสก์ท๊อป แล้วก็กดที่ช่องสี่เหลี่ยมสีแดง กำหนดเดสก์ท๊อปเอง ก็จะได้ภาพฝั่งขวาออกมา แล้วก็เลือกเอาว่าจะเอาออกหรือจะวาง หากไม่อยากให้มีก็เอาเครื่องหมายถูกออกนะ เสร็จแล้วก็กด ตกลง และเหลืออีกหน้า 1 ก็กดนำไปใช้นะ หากคอมท่านเปนภาษาอังกฤษก็ตามภาพละกัน คอมมันแปลไงก็ไม่รู้แปลก RUN = เรียกใช้ งงม่ะ
              Attached Files
              Last edited by hunu; 12 Mar 2008, 14:10:49.

Comment

เหอๆ ไม่ตรงครับพี่น้อง

ผมอัพรูปปัญหาชัดๆ ล่ะนะครับผม

Comment

เห็นล่ะขอโทษคับเข้าใจผิด เห็นท่าน 191 เคยโพสไว้นะ แก้ใน เทกบาร์ผมลืมแล้วว่าแก้ไง ขอโทษคับ

Comment

Working...
                  X