Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของเล่นใหม่ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของเล่นใหม่ อิอิ

ยังไม่ได้ลองเลย การ์ดจอครึ่งโหลรอผมอยู่ T-T
    Last edited by Lightron; 14 Aug 2008, 19:40:39.

javascript:document.FollowForm.step[0].focus();document.FollowForm.message.value="/ /man เข้ามา ดู";document.FollowForm.name.value="";document.FollowForm.step[0].click();

Comment

เมตรละ 90 ใช่ป่าวครับ ตอนแรกเกือบซื้อแล้วแต่ไปเอา monster แทน หน้าตาเหมือนกันเลยครับ

Comment

เอาการ์ดมาแบ่งเทสมั้งจิ จะได้ว่างลองสาย หุหุ....

Comment

เมตรละ90
          แค่คิดจะเล่นซาวก้ตังหมดแล้วอ่ะ

Comment

เมตรละ90
            แค่คิดจะเล่นซาวก้ตังหมดแล้วอ่ะ

Comment

เมตรละ 90 ซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

มีบอก + - ด้วย

Comment

มันไว้จำสีสายมั๊ง
                  แบบของผม ก็ข้างนึงสีทองแดง อีกข้างสีเงิน

Comment

มันเป็นสายลำโพงใช่ป่ะ หรือผมเข้าใจผิด
                    บอกที่ซื้อมาซะดีๆนะ

Comment

เสียงสายชุดนี้เด่นที่กลางต่ำกับเสียงเบสครับ ในส่วนเสียงนักร้องค่อนข้างขุ่นไปนิด ส่วนเสียงแหลมช่วงปลายจะขึ้นไปไม่สุดนะครับ พอดีเคยขายอยู่ครับ

Comment

วันนี้ไปซื้อสายลำโพง QED MICRO มาเสียบกับ MX5021 เสียงกลางเเหลมมันฟังเเล้วสดใสขึ้นมามีความหนักเเน่นของเสียงกลางมากกว่าสายเเถมมา เยอะเลยครับ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                          วันนี้ไปซื้อสายลำโพง QED MICRO มาเสียบกับ MX5021 เสียงกลางเเหลมมันฟังเเล้วสดใสขึ้นมามีความหนักเเน่นของเสียงกลางมากกว่าสายเเถมมา เยอะเลยครับ
                          นั่น .. เล่นของแพงกันเลย

Comment

อยากรู้จิงๆ สายลำโพงไปซื้อที่ไหนกัน ฟอจูนมีมั้ย ถ้ามีอยู่ตรงไหนอ่ะ มีเงินแต่ไม่มีที่ซื้อ T T

Comment

ผมเปลี่ยนสายลำโพง INAKUSTIK (ทองแดง 2.5) เมตรละ 120 ที่ร้าน ปิยะนัท (เชียร์รังสิต) เอามาเปลี่ยน คู่หน้าของ ADA885 เสียงรู้สึกว่าใสและกว้างกว่าเดิม คิดอยู่นานว่าจะเปลี่ยนดีหรือเปล่า ตอนแรกเสียดายของ เพราะผมต้องปลอกสายแล้วตัด เอาสายใหม่ที่ซื้อมาต่ออีกที เพราะ ADA885 เป็นสายแบบ DIN และสายจะมีพวกสายคอนโทรลรวมอยู่ด้วย

Comment

Working...
                              X