Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อมือใหม่หัดแต่งคับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แสดงว่า พอเค้าบอกราคานี้รีบควักตังซื้อเดินยิ้มออกจากร้านเลยสิท่าน 555+

Comment

สวยมากครับ

Comment

จิงเปล่า

Originally posted by aha2pro View Post
        ง่ะๆๆๆ มือ1จิงๆน๊า ไม่ได้โม้ แบบว่า สติ๊กเกอร์กล่อง ติ๊กเกอร์ใต้
        ฐานซิ้ง ติ๊กเกอร์วอย พร้อม สภาพใสปิ๊งๆเยย สายไฟ อุปกรณ์
        ต่างๆยังไม่ได้แกะจากซองเลยอ่ะคับ เค้าก้อวางโชว์หน้าร้าน
        อยู่หลายกล่องอยู่ รุ่น lite ก็ดันขายราคาเดียวกัน ไอเราก็อ่าน
        จากเวบมาบ้าง เลยรีบคว้ามาเลยราคานี้ ดูของเป็นอยู่บ้าง อิอิ
        กระผมเข้าใจว่าพนักงานคงจำราคาผิดอ่ะ เหนตอนแรกๆเค้าต้อง
        ไปถามคนอื่นอยู่ ไอคนที่ตอบก็ม่ะค่อยจะรู้แบบว่า เฝ้าร้านแทน
        ประมาณนี้อ่ะคับ เหอๆ ท่านใดสนใจฝากซื้อได้นะ เห็นมีอิกหลาย
        กล่องอยู่ ปล.เจียงใหม่เน้อคับ
        ฝากซื้อ+ส่งคิดไงคับ งิงิงิ Pm มาบอกด้วยนะ

Comment

sink สวยดีคับ เย็นดีเปล่า

Comment

มันเย็นขึ้นมากเปล่าครับ ?? เจ้าตัวเนี้ย สนใจๆ

Comment

ความเย็นตามลายเซ็นต์คับ เปิดเวบ+SF=46
              ธรรมดา40 / Full 51 พัดลมในเคสเป่าข้างเข้า1
              ดูดออกหลัง1 ใช้ในห้องพัดลมคับ สงสัยว่า
              อากาศที่เชียงใหม่ช่วยได้เยอะเลย 55+
              ปล.ท่านที่ฝากซื้อ PM เบอร์มาคับเด่วโทรกลับ

Comment

เพิ่มไฟเคสแล้ว แต่ยังไม่ได้ทำฝาใสเต็มแผ่น
                ค่อยเปนค่อยไป การจัดสายเปงไงมั่งคับ

Comment

อีกนิด อิอิ

Comment

สวยดีคับ เปิดเครื่องเดียวสว่างทั้งบ้าน

Comment

Originally posted by thawon11 View Post
                      สวยดีคับ เปิดเครื่องเดียวสว่างทั้งบ้าน
                      ก้อว่ายั่งงั้นอ่ะคับท่าน อิอิ ดีนะเนี่ย ต่อปุ่มเปิดปิดไฟเอาไว้ แต่ไม่อยากเจาะหน้าเคส
                      เลยเจาะใส่ตัวปรับรอบ Gigabyte ซะเลย อ่านว่า กิกาบาย แทน เหอๆ แว่บๆๆๆ

Comment

Sink สวยมากคับ อยากได้บ้าง จัง -*- อิอิ

:>

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยครับ

Comment

เก่งมาก

Comment

Working...
                              X