Announcement

Collapse
No announcement yet.

lian li ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lian li ของผม

ก็เคยลงรูปแต่ยังไม่ได้เปลี่ยนพัดลม เลยเอามาลงใหม่ครับ พอดีได้กล้องด้วย
    Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:33:04.

เวปมันช้าๆๆเหะ
    Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:32:45.

Comment

บอร์ดกิ๊กซะด้วย
      แถวนี้ไม่ค่อยเห็นบ่อย ๆ

Comment

..
        Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:32:45.

Comment

ใช้ power supply ของไรอ่ะคับ ถ้าของ delux ระวังนะคับพัดลม เยอะๆ เอาไม่อยู่นะคับ เจอมาแล้ว ผมใช้พัดลม3 ตัว สักอาทิตย์ ซัพพลายไหม้อ่าคับ แต่ชอบคับ ชอบตรงพัดลม tt 3 ตัว เคสสว่างโล่เลย ท่านใส่ไปกี่ตัวคับนั่นอ่ะ ผมว่าถ้าฝาข้างเป็นแบบใสผมว่าแจ่มเลยคับ เสียดายพัดลมอ่ะ
          Last edited by vut_kub; 11 Mar 2008, 23:48:21.

Comment

แล้วตอน ท่าน ใช้ งาน จริง เปิด เคส หรอครับ ถ้าเปิดนี้ เสียดาย แย่ เลย ซื้อของแพงมา

พัดลมทั้งหมดกี่ตัวครับนั้น แล้วเสียงดังมากมั้ย พอดี จะซื้อรุ่นนี้พอดีครับ

Comment

สวยจังครับป๋ม

Comment

พัดลมของ tt ใช่ป่ะคับ ผมว่าดีนะครับลมแรง ไฟสว่าง เงียบดี ราคาไม่แพง คุณ tube cats มาชมผมพึ่งสั่งไฟ led
                ไปกะจะเอาให้เคสสว่างโล่เลย

Comment

Deluk 450W 500W ทีแรกใช้450w แล้วก็เปลี่ยนมาเป็น 500W เพราะเอา 450W ไปใส่อีกเครื่อง อิอิ ผมใช้มาแล้ว 2 ตัวเยย 450W นี้ ปีกว่ายังนิ่งอยู่เยย (โหลด one pieceมา 2 วันละ - -)
                  12 mm 4
                  8 mm 1
                  PCI 1
                  E4300 @2.7 ใช้มา 2ปี ละ ไม่เคย ลดและเพิ่มมันอีกเลย
                  DS4 P965 REV3.3
                  WD 320ABYS 1 ตัว
                  DDR2 1/667*2 @ 800 4-4-4-12
                  EN7600GS TOP
                  ซาว ZS 2

พัดลมเสียงหึ่งเหมือนกัน - - ขอบคุณที่ชมนะครับ
                  สายไฟอาจจะ รกไปหน่อย

Comment

ขอถามนิดนึงครับ พอดีสนใจเคสนี้อยู่ คือถาดที่วางฮาร์ดดิส มันเปลี่ยนเป็นวางตามแนวขวางเหมือน pc-g7 ได้มั้ยครับ เห็นมันมีรูน็อตข้างๆอยู่ด้วยน่ะครับ

Comment

เปลี่ยนได้ ครับ แต่เพื่อความชัว ถามก่อนซื้ออีกที

Comment

ขอบคุณคร้าบบ ผมนั่งเล็งตั้งนานว่ามันพอดีกันมั้ย

Comment

สวยคับ

Comment

- -

Comment

Originally posted by occkay View Post
                              ขอถามนิดนึงครับ พอดีสนใจเคสนี้อยู่ คือถาดที่วางฮาร์ดดิส มันเปลี่ยนเป็นวางตามแนวขวางเหมือน pc-g7 ได้มั้ยครับ เห็นมันมีรูน็อตข้างๆอยู่ด้วยน่ะครับ
                              เคยใช้ตัว pc-7s ซึ่งที่วางฮาร์ดดิสก์จะเป็นแบบในกระทู้นี้ ลองๆขยับเพื่อวางในแนวขวางดูแล้ว มันไม่มีรูสำหรับใส่สกรูตรงพื้นเคส ถ้าจะเอาจริงๆก็ไม่ยาก หาสว่านมาเจาะรูเพิ่มเอาก็ได้ แต่ปัญหาคือที่วางฮาร์ดดิสก์แบบทึบด้านข้างอย่างนั้น มันจะบังทางลมจากพัดลมหน้าเคสไม่ให้โดนฮาร์ดดิสก์ซะมากกว่า

Comment

Working...
                              X