Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GF7900GT 256MB/DVI DDR3 256BIT 3,190.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เทสกาด์รมาโชร์หน่อยจิ มัน คอเมต เท่าไรอะครับ
    Last edited by kidnapped1; 13 Mar 2008, 13:22:21.

Comment

ดันครับ

Comment

Originally posted by blackluna View Post
        7900GT ทําไมถูกแบบนี้ละ ครับเนี้ย -.-

ระหว่าง 7900GT กับ 8600GT เล่น Dx9 เหมือนกันนี้ อะไรแจ่มกว่ากันอะครับ

คุ้มมั้ยครับถ้าจะขาย 86 ซื้อ 79

แบบว่า 88 ไกลเกืนเอื่อม
        แรงกว่ากันไม่มากหรอกครับ ถ้าจะขายผมว่าเอาไว้ขายสมทบทุนเล่นรุ่นสูงกว่านี้จะคุ้มกว่านะ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ไม่ต้องรีบหรอกครับ เดียวก็มีมาเรื่อยๆ
          ผมคิดแบบนี้เหมือนกันครับ ตอนนี้การ์ดเก่ากำลังออกมากระจุยกระจาย
          Originally posted by blackluna View Post
          7900GT ทําไมถูกแบบนี้ละ ครับเนี้ย -.-

ระหว่าง 7900GT กับ 8600GT เล่น Dx9 เหมือนกันนี้ อะไรแจ่มกว่ากันอะครับ

คุ้มมั้ยครับถ้าจะขาย 86 ซื้อ 79

แบบว่า 88 ไกลเกืนเอื่อม
          7900 แจ่มกว่าครับ ฟันธง ถ้าขาย 8600 เอา 7900ไปนี่...อย่าเลยคับ...รอเงินอีกนิดดีกว่า เอา3850คับ
          Originally posted by ccr2202 View Post
          เศร้าใจจัง เพิ่งซื้อASUS7900gt จากบอรด์มือสองตั้ง3,900บาท เศร้าใจมากๆ
          ไม่น่าเลยคับ อุอุ
          Originally posted by Some1 View Post
          แรงกว่ากันไม่มากหรอกครับ ถ้าจะขายผมว่าเอาไว้ขายสมทบทุนเล่นรุ่นสูงกว่านี้จะคุ้มกว่านะ
          ผมว่ามากอยู่เหมือนกันนา...ราคา7900GTถูกกว่าด้วย

Comment

Originally posted by inwnfs View Post
            ตัวนี้เล่น crysis แบบ high ลื่นไหมครับ
            ไม่ลื่นครับถ้าอยากให้ FPS สูงขึ้นมาหน่อยปรับเหลือ 800*600 เพราะเกมนี้เน้น shader ครับ

Comment

วันี้ไปเอาที่ร้านนี้มาละครับเอามาไห้ดูกัน มันเป็น 7900 GTO พึ่งเคยเห็น clock 470 /685 256 m 256 bit

Comment

เหลือตัวสุดท้ายแล้วนะครับใครจะเอาผมแนะนำให้โทรไปจองครับ

Comment

วันนี้เพื่อนเพิ่งไปถอยมาให้ลอง
                  หลังจากมันขาย X1950Proไป
                  ก็ดีคับ แต่ผมว่างั้นๆแหล่ะ
                  ภาพสีไม่สดเท่าไหร่ สู้ ATI ไม่ได้

Comment

Originally posted by ka-pom View Post
                    วันี้ไปเอาที่ร้านนี้มาละครับเอามาไห้ดูกัน มันเป็น 7900 GTO พึ่งเคยเห็น clock 470 /685 256 m 256 bit
                    ผมก็เคยใช้ตัวนี้อ่ะครับ overclockไปได้ 550\820 แรมก็แค่ 1.4ns ไม่รู้มันไปได้งัยเล่นเกมได้ทั้งวัน คุ้มนะผมว่า

Comment

Originally posted by Khow View Post
                      ไม่ลื่นครับถ้าอยากให้ FPS สูงขึ้นมาหน่อยปรับเหลือ 800*600 เพราะเกมนี้เน้น shader ครับ
                      แต่ผมดูใน youtube มันปรับ very high ลื่นแบบว่าเล่นได้เลื่อยมีกระตุกบางช่วง

http://www.youtube.com/watch?v=ZpU6u4i5DJU ลองดูครับ

Comment

Originally posted by inwnfs View Post
                        แต่ผมดูใน youtube มันปรับ very high ลื่นแบบว่าเล่นได้เลื่อยมีกระตุกบางช่วง

http://www.youtube.com/watch?v=ZpU6u4i5DJU ลองดูครับ
                        คำว่าลื่นกับเล่นได้นี่คนละเรื่องนะครับยิ่ง very high นี่ FPS เท่าไหร่ครับถ้า 15 มันไม่ลื่นหรอก
                        แล้วที่สำคัญผมเคยอัดวีดีโอตอนกระตุกพอทำให้เป็น 25FPS video มันก็มองไม่ออก แต่ตอนเล่นจริงไม่ลื่นครับกระตุกแถมกระตุกถี่ๆด้วย (อย่าเพิ่งคิดไปไกล)
                        ท่านไม่ต้องเชื่อผมซื้อมาเล่นเลยแล้วที่สำคัญ very high นี่มันทำได้ใน vista FPS ลดเยอะครับ
                        ไปแก้ใน XP มันก็ไม่ลื่นมีกระตุกบางช่วงมันก็ไม่ลื่นแล้วครับ

Comment

แล้วมือสองมันจะเหลือเท่าไหร่เนี่ย

Comment

Working...
                          X