Announcement

Collapse
No announcement yet.

เย้ย!!! E8500 โดนลากซะ 5.01 Ghz ด้วยน้ำเท่านั้น!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้ย!!! E8500 โดนลากซะ 5.01 Ghz ด้วยน้ำเท่านั้น!!!!!!

System
    CPU : Intel E8500 @ 5010 Mhz By EK Supreme water cooling
    MB : Asus Maximus Extreme Bios 1001
    Ram : Cellshock DDR3 PC14400 @ 2110 Mhz CL7 1T
    VGA : Single Sapphire 3870 X2 Water cooling By EK 3870 X2
    HDD : WD Raptor-X
    PSU : Thermaltake 1200 watt

เจอบล๊อคน้ำกับCPUเทพให้แล้วครับ
    บูตได้ที่ 4.89 Ghz เทส SuperPI กับ AM3 ผ่าน แต่พวก Futuremark ไม่รอดครับ
    ลากต่อในวินโดว์ Validate ได้ที่ 5.01 Ghz เฉยเลย
    เดี๋ยวต้องหาอะไรเย็นกว่านี้มาลูบซะแล้ว

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=327903
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:57:37.

แรงมาก.....................

Comment

ป๊าดดดด!!

Comment

ยังแอบมาแรงอีก ไหนบอกจะเลิก^^

Comment

จ๊วดจัง

Comment

ป๊าดๆๆๆๆ...จะแรงไปใหนเนี่ย พ่อคู๊ณณณณ

Comment

เงินเท่าไรอ่ะน่ะชุดนั้น......ได้แต่มองงงงง

Comment

แรมโหด วิ่งที่พันกว่าเลยเหรอครับ -*- ทำไปได้ลงคอ DDR3 มันโหดดีแท้ครับ

นี่ถ้าใส่ 3870x2 เข้าไปอีกตัว คะแนนน่าจะทะลุเข้าไปสามแสนกลางเลยมั้งนั่น

Comment

สุด ยอด เชียด ๆ 3 แสน

Comment

ถ้าเกิดครอด์ไฟล์จะเหยียบ ตู้ปลาเท่าไรเนี่ย แค่นี้แรงมากแย้วครับ

Comment

ลองเลย..ลองเลย เห็นท่านมี 3870X2 อยู่ 2 ตัวไม่ใช่เหรอจ๊ะ

อยากเห็นจัง ว่าการทำงานที่ความเร็ว PCI-E 1.1 บนบอร์ดที่รับ PCI-E 2.0 มันจะเป็นเช่นใดหนอ

Comment

ข้าน้อยคารวะ 1 จอก แรงมากกๆๆๆ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Originally posted by chillchill View Post
                          ยังแอบมาแรงอีก ไหนบอกจะเลิก^^

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                          แรมโหด วิ่งที่พันกว่าเลยเหรอครับ -*- ทำไปได้ลงคอ DDR3 มันโหดดีแท้ครับ

นี่ถ้าใส่ 3870x2 เข้าไปอีกตัว คะแนนน่าจะทะลุเข้าไปสามแสนกลางเลยมั้งนั่น
                          ครับ Bus 2110 CL7 แถม 1T อีก ลากกันแบบไม่กลัวตายเลยครับ

Originally posted by naymong View Post
                          ลองเลย..ลองเลย เห็นท่านมี 3870X2 อยู่ 2 ตัวไม่ใช่เหรอจ๊ะ

อยากเห็นจัง ว่าการทำงานที่ความเร็ว PCI-E 1.1 บนบอร์ดที่รับ PCI-E 2.0 มันจะเป็นเช่นใดหนอ
                          คือมันตายไปตัวนึงอ่ะครับ ตัวใหม่พึ่งมาถึงวันนี้ รอชมครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                            คือมันตายไปตัวนึงอ่ะครับ ตัวใหม่พึ่งมาถึงวันนี้ รอชมครับ

เป็นอะไรตายหรอครับ อิอิ ถ้าเคลมแล้ว บอกหน่อยครับ หุหุ สงใสโดนอัดโหดเกิน

Comment

รอท่าน Pegazus จับ CrossfireX อยู่นะครับ

Comment

Working...
                              X