Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครแนะนำให้เขียน virus ทดสอบ โปรแกรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครแนะนำให้เขียน virus ทดสอบ โปรแกรม

ใครแนะนำให้เขียน virus ทดสอบ โปรแกรม มาช่วยเดี๋ยวนี้เลย เขียนใน NOtepad แล้ว save ชื่อ virus.com ลบไม่ออกเลย

เปลี่ยน antivirus เลยจิคับยังงั้นน่ะ

Comment

อืม ทําไงดี แนะนําให้เปลี่ยน ครับ

Comment

เปลี่ยนอันตี้ไวรัสครับ น่าจะลบออกได้เพราะอันตี้คุณคงจะหาไรม่ะเจอแหล่ะขนาดไวรัสเทียมกะจอกๆๆยังม่ะเจอ

Comment

hoax ยังแก้ไม่ได้ เปลี่ยน antivirus เถอะครับ

Comment

ใจเย็นๆครับ..เข้าไปลบในเซพโหมดครับ มันไม่ใช่ไวรัสไม่ต้องตกใจ..

Comment

ใช้ตัวไหนครับนั่น อันตรายจิงๆ

Comment

ลบไม่ออก ไม่ใช่เพราะ Antivirus ของคุณ มัน Block การทำงานของไอตัวที่คุณเขียนไว้หรอกหรือครับ คุณลองสั่งให้ Antivirus ของคุณ Delete มันดูดิ ถ้า Anti มัน Detect เจอ เพราะไม่งั้น ถ้าคุณจะลบด้วยตัวเองโดยคลิกที่ไฟล์ Antivirus มันจะไม่ยอมให้ อะไรที่เสมือนหรือเป็นไวรัส รันขึ้นมา คุณก็จะไม่มีวันลบได้ นอกจากปิด Antivirus

ถ้า Antivirus มันสแกนเจอตัวทดสอบของคุณ แล้วคุณกลับลบมันไม่เป็น ผมสงสาร antivirus ที่คุณใช้ครับ โดนหาว่าไม่ดี ทั้งที่มันไม่ได้เป็นที่ตัว antivirus เลย
                Last edited by Zero_Master; 29 Nov 2006, 16:41:52.

Comment

Working...
                X