Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสมาชิกท่านใดทราบบ้างว่า Windows XP Pack 2 และ Windows XP Pck 3 แตกต่างกันอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีสมาชิกท่านใดทราบบ้างว่า Windows XP Pack 2 และ Windows XP Pck 3 แตกต่างกันอย่างไร

สมาชิกท่านใดทราบ รบกวนด้วยครับ

SP3 จะรวมๆๆๆ hotfix ต่างๆนาๆ ที่ pack2 ได้อัพไว้
    ก็ดันะครับ จะได้แก้ bug ต่างๆ

Comment

ขอบคุงค๊าบ อยากรู้ด้วยคน

Comment

ถ้าท่านใช้ SP2 อยู่ แล้วอัพเดทตลอดมันก็เหมือนกับท่านลง SP3 นั้นหล่ะ

มันคือการรวมตัวแก้ทั้งหมดที่เคยออกมาครับ

Comment

ตรงนี้ผมทราบมาว่า หากเรา Up มันบ่อย ๆ ก็ได้ แต่ว่าเราต้องมีการเสียเงินนี่ครับ แต่ยังไงก็ต้องขอขอบพระคุณเป้นอย่างสูงนะครับ ที่ช่วยชี้แนะให้ครับ

Comment

ตอนนี้ผมได้ยินมาว่า SP2 สามารถ Up เป็น SP3 ได้ จริงหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by jim_no1 View Post
              ตรงนี้ผมทราบมาว่า หากเรา Up มันบ่อย ๆ ก็ได้ แต่ว่าเราต้องมีการเสียเงินนี่ครับ แต่ยังไงก็ต้องขอขอบพระคุณเป้นอย่างสูงนะครับ ที่ช่วยชี้แนะให้ครับ
              ไม่เสียเงินครับถ้าเป็นแค่การอัพเดต

Originally posted by jim_no1 View Post
              ตอนนี้ผมได้ยินมาว่า SP2 สามารถ Up เป็น SP3 ได้ จริงหรือป่าวครับ
              อัพได้สิครับ ก็เหมือนแค่อัพเดตปกติ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                ไม่เสียเงินครับถ้าเป็นแค่การอัพเดต

อัพได้สิครับ ก็เหมือนแค่อัพเดตปกติ

ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ ที่ให้คำแนะนำครับ

Comment

เขาว่ามานะ..อัพเป็น sp3 แล้วเร็วขึ้น 10 %

Comment

แล้วจะลง sp3 จำเป็นต้องมี sp2 ก่อนรึเปล่า ครับ

Comment

ลง sp 3 ง่ายย คับบ ลง window ที่เป็น sp2 ก่อน แล้วอัพ เอาคับ มีเวป ให้ดาวโหลดไม่เยอะหรอกคับบบ www.9down.com อ่ะคับ หาดูผมลงอยู่ sp3

Comment

เหมือนตอน SP1 แล้วมีตัวอัพให้เป็น SP2เลย..

Comment

Originally posted by mr.kingly View Post
                          เขาว่ามานะ..อัพเป็น sp3 แล้วเร็วขึ้น 10 %
                          ไม่ใช่แล้วครับผมว่า

Comment

แล้วใช้ตัวไหนครับมีอยู่หลายตัวเลยครับที่ให้โหลด

Comment

อยากจะบอกว่า ตอนนี้ผม งง มากว่า ตกลงจะลง 2 หรือ 3 ดี เพราะว่าข้อมุลที่แต่ละท่านที่ให้ผมมานั้น งง มากครับ แต่ยังไงก็ขอขอบพระคุณเป็นอย่างมากนะครับ ที่ยอมเสียเวลามาให้คำแนะนำผม ขอขอบพระคุณมาก ๆ ครับ

Comment

Working...
                              X