Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันทิพ รานไหนประกอบฟรีลงโปรแกรมฟรี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันทิพ รานไหนประกอบฟรีลงโปรแกรมฟรี ครับ

ช่วยบอกทีครับ จะไปซื้อเครื่องใหม่ บอกชื่อร้าน+ชั้นด้วยนะครับ

ร้านใหนก็ลงฟรีตอนนี้ แต่ท่านต้อง ลงชื่อยินยอม ให้ทางร้านลงโปรแกรมแทน ระวังด้วยละ
    Last edited by wikorn; 12 Mar 2008, 12:54:43.

Comment

ลงฟรีทุกร้านแหละครับ ถ้าซื้อของร้านเค้า

Comment

ไปอยู่ไหนมาตอนนี้ทุกร้านที่พันทิพเขาประกอบอย่างเดียวแล้ว
        เขาจะไม่ลงวินโดวร์ให้แล้วไม่เชื่อลองเดินถามดูเพราะลิขสิทธิ์
        เขาเอาจริง ลองดูแล้วจะรู้

Comment

ผมเตือนนะ ตอนนี้ ถ้าให้ลงชื่อแล้วเราซื้อแผ่นไปเอง อาจจะเจอพวกจับ ลิขลิทธ์ ทำงานเป็นทีม

ลายเซ็นเราคือกลักฐานดิ้นไม่หลุดแน่ๆ
          ถ้าเกิด เจอฮั้วกันละก็ ซวยเรานะครับ

ทางร้านทำไม่รู้ไม่ชี้อ แจ้งให้ไปจับเรา กลักฐาน ดิ้นไม่หลุดแน่ โดนปรับแพงกว่า เครื่องที่ซื้ออีก ระวังให้ดี เรื่องเล็กน้อยจะกลายเป็นเรื่องไม่ควรเสียงตังเปล่าๆ

ลงเองก็ได้ ไม่พังหรอกถ้าลงผิด

Comment

++รับทราบ++

Comment

Working...
            X