Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามชาว Bit หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามชาว Bit หน่อยครับ

ทำไงให้ค่า เรโช มันขึ้นอ่ะครับของผมมันยังไม่ถึง 1.00 เลยอ่ะ

ต้องอัพโหลดครับ สมมุตินะ โหลด500MB ถ้าอยากให้เรโชได้ 1.00 ต้องอัพให้ได้ 500MBเช่นกันครับ

Comment

ท่าน Download เสร็จก็ปล่อยไฟล์ทิ้งใว้อย่างนั้นละ ไม่ต้องไปลบมัน จะมีคนที่โหลดยังไม่เสร็จ ขอ Upload ไฟล์จากเราต่อ ค่า Ratio เราก็จะค่อยๆ ขึ้นเองโดยที่ไม่ต้อง Upload ไฟล์เองนะ หิหิหิ
      หรืออยากให้มันขึ้นเร็วก็คงต้อง Upload ไฟล์ที่น่าสนใจเข้าไป ให้คนอื่นโหลดเยอะ Ratio เราถึงจะขึ้นเยอะๆ นะ
      ผมไม่ค่อย Upload หรอก สมมุติผมโหลดไฟล์หนังมา 1GB ผมก็ปล่อยมันอยู่อย่างนั้นไป 3-4 วันปล่อยให้คนอื่น ดูดต่อ สรุปผมปล่อยไฟล์ที่ดูดมาไปออกไป 2-3G กำไร ใสๆ
      Last edited by TWK.; 12 Mar 2008, 13:26:14.

Comment

Working...
      X