Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอคำปรึกษาพี่ๆคับ ช่วยแนะนำ การ์ดจอ AGP8x ที่มีขายในปัจจุบันให้หน่อยคับ งบ 4000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอคำปรึกษาพี่ๆคับ ช่วยแนะนำ การ์ดจอ AGP8x ที่มีขายในปัจจุบันให้หน่อยคับ งบ 4000

อยากทราบว่าตัว x1650Pro 256mb AGP เทียบกับ GF รุ่นไหนได้บ้างคับ
    แล้วต่างกับตัว HD2600xt มากมั้ยคับ หรือแนะนำรุ่นอื่นๆก็ได้ครับ...

ขอบคุณพี่ๆที่กรุณาเสียเวลาอ่านคับ...พอดีกำลังประกอบการตัดสินใจอยู่
    ยังไม่อยากซื้อเครื่องใหม่เลย เสียดายครับ

เทียบได้กับ 7600GT AGP ครับ
    ต่างกัน ประมาณ 30-60%

Comment

ผมว่าอดทนซื้อเครื่องใหม่มันจะคุ้มในภายภาคหน้านา 4000นี่ซื้อ8600GT/3850 ไรงี้ได้เลยนา

Comment

แล้วคุ้มกว่า 7300GT มั้ยคับ
        พอดีไปเจอมาตัวละ 2000 ถูกกว่า 7300GT ประมาณ 800 บาท
        เอาไว้เล่นเกมส์ประมาณ winning2008 , C&C3 ,need for prostreet ประมาณนี้คับ
        ปรับได้ละเอียดเท่าไหร่คับ กับ need for...
        ฮิฮิ....ไม่อาจหาญกับ crysiss คับ 55+
        หรือว่าพอจะเล่นได้...ช่วยตอบด้วยนะคับ

ขอบคุณพี่ nununu มากมายคับ

Comment

พอดีเสียดายเครื่องเดิมอยู่อ่ะครับ ไว้ว่าจะต่อยอดออกไปอีกปีนึงค่อยซื้อใหม่น่ะคับ

ขอบคุณพี่ 5-zigen มากครับ

Comment

ถ้าอยากได้ความสดใหม่ก็ 2600XT ddr3 AGP

1650pro เทียบได้กับ 7600GS
            1650XT เทียบได้กับ 7600GT

Comment

ขอบคุณพีๆ่ทุกคนมากคร้าบบบบ....
              ตกลงปลงใจกับ x1650 เนี่ยแหล่ะฮิฮิ ถูกดี ไว้ซื้อเครื่องใหม่แล้วจะมาขอคำแนะนำอีกทีคับ

....ยังรอ 9800GTอยู่...
              มันจะแพงมากมั้ยน้า.......

Comment

9800GT แพงนะ- - 1 - 2หมื่น+ ถ้า 9600GT ตอนนี้ก็น่าจะประมาน6000+

Comment

หมายถึงเครื่องใหม่น่ะครับ....ฮิฮิ
                  เอาแบบซื้อแล้วใช้ไปนานเลย...
                  ส่วนใหญ่ผมชอบเล่นเกมส์เก็บตกนะคับ ประมาณว่าไม่มีใครเล่นแล้ว พี่ๆมีเกมส์แนะนำบ้างมั้ยครับ
                  เอาประมาณเกมส ์shooting ที่เนื้อหามันส์นะคับ

Comment

พี่ 5-zigenคับ รูปดิสเพล์พี่น่ะรูปพี่เองรึเปล่าคับ ถ้าใช่ขอจีบได้ปะคับ555+

ล้อเล่นน่ะคับ....ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากมายคับ

Comment

ยังไม่คิดประกอบเครื่องใหม่ตอนนี้
                      ไม่งั้นคงเสนอขาย XFX 7800 GS Extreme Edition 256MB DDR3 ไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by นักล่าภาพ View Post
                        ยังไม่คิดประกอบเครื่องใหม่ตอนนี้
                        ไม่งั้นคงเสนอขาย XFX 7800 GS Extreme Edition 256MB DDR3 ไปแล้วครับ

ขายเมื่อไหร่ PM มาบอกหน่อยนะครับ

Comment

สนของใหม่ galaxy 7600 gt 256 mb 128 bit ddr3 3400 ประกัน3 ปี สนโทร 0816170653

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                            ขายเมื่อไหร่ PM มาบอกหน่อยนะครับ

รับทราบครับผม

Comment

Working...
                            X