Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เรียก "ตู้ปลา" คือโปรแกรมอะไรหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เรียก "ตู้ปลา" คือโปรแกรมอะไรหรือครับ

ที่เรียก ตู้ปลา คือโปรแกรมอะไรหรือครับ

ผมเป็นมือใหม่อะครับ เห็นเรียก ทับศัพท์กันว่า ตู้ปลา ตู้ปลา เลยอยากรู้ว่ามันคือโปรแกรมอะไรหรือครับ แล้วหาได้จากไหนครับ

คนที่รู้ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

Aquamark ครับผม

Comment

screen saver ไงครับ ที่เป็นปลาว่ายอยู่น้ำ (ล้อเล่นครับ ตามข้างบน) เป็นโปรแกรมวัดความสามารถในการแสดงผล 3 มิติ

Comment

ตู้ปลา= aquamark3

aquamark3=ตู้ปลา

Comment

AQ3 ผมยังไม่เหนปลาซักกะตัว นะ อิอิ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ กำลัง Download อยู่

Comment

Working...
            X