Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพงคอมดีๆ (แบบไม่มีซัฟ)อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพงคอมดีๆ (แบบไม่มีซัฟ)อ่ะครับ

ผมมอง SAAG อยู่มันก็ดี แต่หนาไป เมื่อวานไปดูของ Sony มา รุ่นบางเฉียบ แต่ราคากระฉูด 1,040 -.บาท ไม่มีซัฟเหมือนกัน

จะเอาดีๆไม่ถึงพันก็มี
    Sony SRS-P7SPEAKER 490 บาท
    Creative SBS 245 (2.1 Channel) 4 Watts RMS Magnetic Shielded 1 Yrs. A&L 399 บาท

ไปร้านhardwarehouseได้ครับ ส่วนเสียงมันก็ตามราคานั่นแหละ

Comment

P&A ถ้าหาซื้อได้น่ะ เสียง clear มากๆ

Comment

Working...
      X