Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงCrysis บนVista 64 bit แล้วเล่นไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงCrysis บนVista 64 bit แล้วเล่นไม่ได้คับ

คอืผมลงแครก แล้วมันเข้าเล่นไม่ได้ ผมจะหา แครกจากไหนได้มั่งครับใครรู้หรือมีบอกมั่งครับ
    อ่อ แล้วถ้าผมลง แพท 1.1 หรือ 1.2 แครกจะยังใช้ได้อยู่ไหมครับ

ถ้าลงแพทใหม่ แครกก็ต้องเวอร์ชั่นใหม่ด้วยครับ

ถ้าจะหาแครกหรือแพทแนะนำที่เว็บไซต์ www.gamecopyworld.com ครับ

Comment

Originally posted by darkwiess View Post
      ถ้าลงแพทใหม่ แครกก็ต้องเวอร์ชั่นใหม่ด้วยครับ

ถ้าจะหาแครกหรือแพทแนะนำที่เว็บไซต์ www.gamecopyworld.com ครับ
      ขอบคุณมากครับเดวจะลองหาดุครับ
      มีท่านอื่นอีกไหมครับ

Comment

แล้สถ้าผมจะลง แพท 1.2 ผมต้องลงแพท 1.1 ก่อนไหมครับ

Comment

ไม่จำเป็นครับ ลงแพท 1.2 ไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับตอบอย่างเร็วเลย
            แต่ยังโหลดแพทไม่เสร็จเลย 5555++

Comment

ลงแพท 1.2 แล้วครับ แครกแล้วด้วยเล่นได้ ครับ ขอบคุณมากครับ
              กำลังหาแพท ภาษาไทยมาลงอยู่

Comment

Working...
              X