Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณชอบ Need For Speed ภาคไหนสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณชอบ Need For Speed ภาคไหนสุดครับ

อิอิ สวัสดี ครับ อันแรกต้อง ขอโทษนะครับ ถ้ามีใครตั้ง บอร์ดก่อนที่ผมตั้งไว้ต้องขอโทษด้วยครับ

พึ่งเขามา อยากรู้ว่ารถเก่งที่เพื่อนๆ

นั้นชอบที่สุดเป็นภาคอะไร บอกสาเหตุด้วยจะดีมากเลยครับ มีให้เลือกดังนี้

มารวมตั้ง Need for Speed ภาค ที่6 กันครับ อยากเอาชื่อแบบโหด มัน ฮ่า ตั้งไว้เลยงับ ^^

1. Need for Speed Underground

2. Need for Speed Underground 2

3. Need for Speed Most Wanted [มีคนชอบเยอะมากๆ]

4. Need for Speed Carbon

5. Need for Speed Pro Street

6. Need for Speed .... [ช่วยกันตั้งชื่อถ้าเปงเพื่อนๆเปงคนทำภาค6อยากใ้ชื่อว่าอาหยังหน่อย]

ผมชอบภาค Need for Speed Most Wanted มากครับ
    Last edited by TeamZa; 12 May 2008, 03:40:07.

3. Need for Speed Most Wanted

Comment

Need for Speed Most Wanted
      อีกเสียงหนึ่งครับ เพราะว่ารู้สึกว่าภาคนี้จะเถื่อนดิบดี
      ชนแหลก แหกด่าน หนีตำรวจ หลบ ฮ. สะใจไปอีกแบบครับ

Comment

อยากให้2อ่าาา ได้ไหมๆๆๆ
        อันดับ1ให้ NFS Underground2ครับ ให้เพราะโหมดDriftเลย
        อันดับ1.5ให้ Most Wantedเพราะมันส์เหนือคำบรรยายครับ

Comment

cabon กำลังเล่นอยู่มันส์ อิอิ

Comment

Need for Speed Most Wanted แน่นอนครับ ระบบหลายอยาง กราฟฟิก ก็โอเค กว่าภาคใหม่ๆเยอะเรย คับ
            แต่ไม่รู้ ภาคใหม่คนชอบอาจจะเยอะกว่าก็ได้ แล้วแต่คนชอบแหละครับผมว่า

Comment

Need for Speed Underground ชอบที่สุด

Comment

Most Wanted นะ Underground ก้อดีครับ แต่ไม่มันส์เท่า Most นะผมว่า

Comment

อ้าว.. ไม่มี Porche Unleashed ให้เลือก หมายความว่าไงครับเนี่ย หุหุ

ผมชอบภาคเก่าๆ ขับกินลมชมวิวมากกว่านะ

แต่ถ้าจะให้เลือกในตัวเลือกที่ให้มา ขอเป็น Prostreet ล่ะครับ แข่งแบบเป็นทางการ ถ้าเล่นออนไลน์
                  โหมด Drag นี่กระตุ้นอะดลีนาลีนสุดๆ เล่นวัดกับคนด้วยกันตื่นเต้นกว่า ให้รู้ว่าใช้Zonda ก็ไม่ได้หมายความว่า
                  จะชนะเสมอไป หุหุ(แต่ผมใช้Supraกากๆน่ะครับ)

Comment

Need for Speed Most Wanted อีกเสียง !!

Comment

ชอบทุกอันครับ ไม่มีหัวใจ ไปไห้ เกมอื่น! แต่ยังไม่มีโอกาส เล่นโปรสตีส

Comment

กำลังเล่น Most wanted มันส์เหนือคำบรรยาย Evo8 สุดยอดไปเรย

Comment

Most Wanted ชอบตอนหนี ตำรวจ กับ แหกด่าน มันๆ ดีคับ

Comment

Most อีกเสียงครับ ชอบ Mastang ครับ

Comment

ชอบ Need for Speed Underground ภาคแรก เพราะเพลงมันมันส์ดี เวลาฟังแล้วมันทำให้มีอารมณ์ร่วม อยากเหยียบคันเร่งให้มิด

Comment

Working...
                              X