Announcement

Collapse
No announcement yet.

ENERMAX LIBERTY 400w กับ CM REAL POWER 550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ENERMAX LIBERTY 400w กับ CM REAL POWER 550

ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

CM 550 ครับ

คุณภาพดี+สวยด้วยครับ

Comment

CM REAL POWER 550

Comment

ขึ้นอยู่กับว่าระบบต้องการกระแสไฟมากหรือน้อยมากกว่าครับถ้าจ่ายได้พอเพียงกับระบบเท่ากัน2ตัวผมเลือกลิเบอร์ตี้400วัตส์ครับ(ทั้งประกันที่นานกว่า และดูวงจรน่าจะทนกว่าในการใช้งาน) แต่ตัวcm550ผมว่าลองขยับอีกหน่อยเป็นcm igreen600w ดูนะครับเพราะตรงค่าต่อเนื่องแรงดัน12v ampที่จ่ายได้นั้นมากมายเสียเหลือเกินครับ เพราะระบบปัจจุบันนั้นต้องการแรงดันนี้เป็นหลักครับ แถมยังได้รุ่นท็อปอีกนะแค่4900.-เองครับที่เจไดซื้อแล้วใช้ได้นานเลยครับกับขุมพลังขนาดนี้

Comment

Working...
        X