Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ มีงบประมาณ5หมื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ มีงบประมาณ5หมื่น

พี่ๆแนะนำหน่อยคับ มีงบ5หมื่น นี่จะได้ VGA ซักขนาดไหน เสป็คเครื่องอะไรบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ รบกวนทีคับ ขอบคุณมากคับ

5หมื่นนี่VGAอย่างเดียวหรือทั้งเครื่องครับ

Comment

หมายถึงเอาเฉพาะการ์ดจอหรือ ก็เลือกราคาสุดๆไปเลย เพราะยังไม่มีการ์ดไหนราคาถึง นอกจากไปดูเวบเมืองนอก ซึ่งในไทยไม่เอามาขาย

Comment

ทั้งเครื่องคับผม เน้นเล่นเกมส์ เอาไห้ราคาแรงไม่เกิน5หมื่อหรือเกินมานิดหน่อยก็ได้คับ

Comment

ลองไปถามหมวดจัดสเปกดูนะครับ

Comment

Working...
          X