Announcement

Collapse
No announcement yet.

@ผมมีเรื่องอยากรู้แต่ไม่รู้จะตั้งคำถามยังไงดีคับ@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @ผมมีเรื่องอยากรู้แต่ไม่รู้จะตั้งคำถามยังไงดีคับ@

ผมอยากถามว่าถ้าผมมีอุปกรณ์คอมทุกอย่างยกเว้นตัวเคส แล้วผมเอามาต่อๆ ประกอบกัน ๆ ผมจะสามารถใช้ได้มะคับ แล้วผมจะบูทเครื่องยังไงคับ คือแค่เอาพวกอุปกรณืมากอง ๆ ไว้ข้างนอกอะคับ ไม่ได้อยู่ในเคส ผมจะใช้ได้มะคับ แล้วถ้าได้ต้องทำไงถึงจาบูทได้อ่ะคับ

****** เรื่องอาจจะงงนะคับ ผมก็พยายามเรียบเรียงแล้ว
    ใครผ่านมาช่วยดัน ช่วยตอบขอบคุณมากคับ

ได้ครับ......แต่เวลาจะเปิดเครื่องก็มองหาจุดที่จะเอาไขควงจิ้มครับ....

Comment

สามารถไช้ได้ครับ เพราะว่าเคสมันเป็นเพียงเปลืกนอกครับ
      ก็เหมือนว่าคุณไม่ได้ใส่เสื้อผ้าอะครับแต่มีใส้มีปอดมีพุงหรอดอาหารอะครับ
      มีคลบหมดแต่ไม่มีเสื้อผ้าใส่อะครับประมานนั้นนะครับ - -*

Comment

Working...
      X