Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราจะรู้ได้ยังไงคับว่า เมนบอร์ดเราใช้ agp หรือ pci

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราจะรู้ได้ยังไงคับว่า เมนบอร์ดเราใช้ agp หรือ pci

คือคู่มือเมนบอร์ด ก้ทำหายไปแล้วอ่าคับ
    มีแต่เครื่องคอมอย่างเดียวเลย
    จะเช็คยังไงดีคับ เพราะตอนนี้รุ่นก็ยังไม่รู้เลย
    รู้แต่ใช้ Geforce 4 MX 400 AGP 8X อยู่อ่างับ

-*- เอ้า คนเรา

รู้ว่าใช้การ์ดจอAGP8X แล้วslotการ์ดจอ บนเมนบอร์ดมานจาเป็นPCI-Exได้หลอ -*-

มานก็ต้องAGPสิคราบ

อยากรู้ว่าบอร์ดยี่ห้อไรรุ่นไร slotต่างๆ มานคืออาไร ไม่มีคู่มือ ก็เปิดฟาเคส แล้วก็ดูตัวหน้งสือตามบอร์ดอะครับ มานจาบอกว่าอานไหนเป็นอานไหน

Comment

อ้าวหรอครับ เหอๆ
      อืมๆ
      แล้ว AGP นี่ตอนนี้ มานสูงสุด
      เท่าไหร่ครับ
      8x รึป่าวคับ

Comment

เป็น AGP 8X ไงครับ เหอ...เหอ

Comment

แล้ว มีคำถามอยากรุอีกครับคือ
          Window 32 bit
          กับ 64bit ดีกว่ากานยังไงครับ
          แล้วก้ การ์ดจอ ddr1 ddr2 ddr3
          ดีกว่ากานยังไงหรอครับ

Comment

การ์ดจอ ddr1 ddr2 drr3

ดีสุดคือ ddr3 ครับ เพราะใหม่ล่าสุด ดีสุด

Comment

ก็ใช้ AGP อยู่ไม่ใช่เหรอ

Comment

Working...
              X