แนะนำให้หน่อย ของดีราคาไม่แพง
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: แนะนำให้หน่อย ของดีราคาไม่แพง

OverclockZone Member bossgamer's Avatar

Default แนะนำให้หน่อย ของดีราคาไม่แพง

แนะนำ ซาวการ์ด ให้หน่อย

OverclockZone Member Panutty's Avatar

เอาCt4830ไปลองดูก่อนครับเพื่อประสบการณ์ที่ดีในการเริ่มต้น

OverclockZone Member fifaa's Avatar

Quote Originally Posted by Panutty View Post
    เอาCt4830ไปลองดูก่อนครับเพื่อประสบการณ์ที่ดีในการเริ่มต้น
    ตอนนี้จะไปหาได้ที่ไหนล่ะท่าน อิอิ.....สัก500.ได้ จะลองดูว่ามันเทียบกับ 0100 แล้วเป็นยังงัย

OverclockZone Member Panutty's Avatar

Quote Originally Posted by fifaa View Post
    ตอนนี้จะไปหาได้ที่ไหนล่ะท่าน อิอิ.....สัก500.ได้ จะลองดูว่ามันเทียบกับ 0100 แล้วเป็นยังงัย
    ในห้องIt marketครับ
    ผมว่า 0100 Kx driver จะดีกว่านะครับ.(จากที่เคยลองใช้)
    แต่ตอนนี้กำลังหลงใหลกับ0090 driver Mod Audigy4ครับ.

OverclockZone Member

ต้องบอกลำโพง ด้วยสิครับ

Bookmarks

Bookmarks