Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงอีกแล้วครับพี่น้อง 8800GT=7,590

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาดีครับ

Comment

แหล่มมมม ลงอีกเยอะๆ

Comment

ลงมาให้หมด

Comment

goalcomp ร้านนี้ป๋มซื้อของบ่อย นิสัยดีมากๆคับที่ป๋มเดินมา ของถูกมากๆๆๆ

Comment

ลากมากๆ กิ๊กกาไบระวังมานแตบนะ อิอิ ป๋มว่าตัวเก่า ดูดีก่าเยอะเลย แต่ถ้าได้ประกันดีๆแหล่ม

Comment

555 รู้สึกดีครับ

Comment

ราคา ลงมาพอๆกับ Spark Zero เลย เริ่มตัดสินใจไม่ถูกละจะอาวตัวไหนดี
                ประสิทธิภาพและราคา พอๆกันทั้งคู่

Comment

ระวังร้าน นี้ให้มากๆๆ นะคับผมเพิ่งโดนหลอกเรื่องเมนบอร์ด มันยอมแมวเอาของที่มีรอยหักของขา cpu มาขายให้ผม พอผมไปคืนมันก็หาว่าผมทำหัก ซวยเลย แถม ซีเรียลก็ไม่ตรงกับกล่อง ซวยสุดๆๆ

Comment

ผมซื้อมาตั้ง 8400 เมื่อประมาณ 3 เดือนที่แล้วT_T ถูกๆก็ดี จับมาทำ SLI ซะให้เข็ด

Comment

เออเกือบลืมบอกมันลดราคาอย่างนี้เหมือนกัน ถูกกว่าร้านอื่น มากๆๆ ในตอนนั้น ผมเลยหลงเข้าไปติดกับโคตรแค้นเลย เซ็งเสียตังแถมเสียเวลา 1 วันไปกับ ไอร้านgoalcomp เถียงกับมันเฮ้อออออออออ ระวังนะครับบบบบผมหวังดีไม่อยากให้เจอเหมือนผม

Comment

Originally posted by chaopat View Post
                        ระวังร้าน นี้ให้มากๆๆ นะคับผมเพิ่งโดนหลอกเรื่องเมนบอร์ด มันยอมแมวเอาของที่มีรอยหักของขา cpu มาขายให้ผม พอผมไปคืนมันก็หาว่าผมทำหัก ซวยเลย แถม ซีเรียลก็ไม่ตรงกับกล่อง ซวยสุดๆๆ
                        จิงเหรอครับ...อันนี้มันก็เปนความผิดพลาดของของคุรเองครับ..ที่ม่ายได้เชคของก่อนนะครับ

Comment

ราคาลงอีกแล้วลงเป็นน้ำเลยแฮะ กิเลสเกิดอีกแร้นเรา....ยุบหนอ พองหนอ !

Comment

รอ 9800GT มานี่ร่วงอีกแน่ๆครับแต่คงไม่ร่วงจนเหลือราคาเท่า 9600 หรอกผมว่าน่าจะอยู่ที่ 7000 ต้นๆนั่นแหละ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                              รอ 9800GT มานี่ร่วงอีกแน่ๆครับแต่คงไม่ร่วงจนเหลือราคาเท่า 9600 หรอกผมว่าน่าจะอยู่ที่ 7000 ต้นๆนั่นแหละ
                              ผมว่าตกครับกระกูล8ตกหมดแน่ครับเดียวรอดูได้เลย เพราะกว่า9800GT จะมาป่านนั้นserie8 คงตกกระป๋องเห็นได้ข่าวว่า 9800GTX จะมาในความแรงกว่า 8800อัลตร้าในราคา12k-15k คงรอกันไปอีก5-6เดือนกว่า9800GT จะออก และตอนนั้นผมคงซื้อของตกรุ่นพวก serie8 ดีกว่าครับอิอิ
                              Last edited by popshock; 14 Mar 2008, 16:10:12.

Comment

Originally posted by popshock View Post
                                ผมว่าตกครับกระกูล8ตกหมดแน่ครับเดียวรอดูได้เลย เพราะกว่า9800GT จะมาป่านนั้นserie8 คงตกกระป๋องเห็นได้ข่าวว่า 9800GTX จะมาในความแรงกว่า 8800อัลตร้าในราคา12k-15k คงรอกันไปอีก5-6เดือนกว่า9800GT จะออก และตอนนั้นผมคงซื้อของตกรุ่นพวก serie8 ดีกว่าครับอิอิ
                                ผมจำไม่ผิด 9800GT มีกำหนดออกช่วงเดือนเมษายนนะครับ

และ Series 9 จะออกมาถล่ม Series 8 จนถึงช่วงกลางปีเลยครับ ที่บอก4-5เดือนไม่ใช่แน่ๆครับแต่เป็น 3-4เดือนต่างหากซึ่ง 9800X2 เลื่อนออกไป7วันแต่ก็ยังอยู่ในเดือนเดียวกันนะครับ

Comment

Working...
                                X