Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีคำถามเรื่อง netpeeker นิดหน่อยคับข้างในคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีคำถามเรื่อง netpeeker นิดหน่อยคับข้างในคับ

net บ้านผม maxnet 2 mb คับลอง test แล้วมันได้ 1800 kb นิดๆอะคับ
    ถ้าผมจะลง net peeker ไว้ทุกเครื่องเลยแล้วตั้ง ip ของแต่ละเครื่องไว้จะได้ไม่ต้องมีเครื่องแม่ได้มั๊ยคับ ลืมบอกไปบ้านผมเป็นร้านมี 12 เครื่องคับถ้าใช้ net peeker ควรตั้ง upload download แต่ละเครื่องไว้เครื่องละเท่าไรดีคับถึงจะสมดุล เกมส์ที่เล่นก็พวก cabal sf taleruner แค่นี้อะ
    จะมีแต่ผมเล่น bf 2 ควรตั้งเท่าไรดีคับ ขอบคุนมากๆคับ
Working...
X