Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบความแตกต่างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบความแตกต่างครับ

อยากทราบความแตกต่างของ x3 กับ atp3 อ่ะครับ ไม่ทราบว่าต่างกันยังไงบ้างครับ
    แล้วถ้าเน้นเสียงกลองแบบให้มันตั๊บๆอ่ะครับ ผมฟังเจอแต่แบบเบสปนไปกะกลองอ่ะครับ อยากได้แบบให้มันแยกไปเลยครับ ดึ๊บๆ กับ ตุ๊บๆๆๆ เลยครับ ตัวไหนจะดีกว่ากันครับ

Originally posted by clound View Post
    อยากทราบความแตกต่างของ x3 กับ atp3 อ่ะครับ ไม่ทราบว่าต่างกันยังไงบ้างครับ
    แล้วถ้าเน้นเสียงกลองแบบให้มันตั๊บๆอ่ะครับ ผมฟังเจอแต่แบบเบสปนไปกะกลองอ่ะครับ อยากได้แบบให้มันแยกไปเลยครับ ดึ๊บๆ กับ ตุ๊บๆๆๆ เลยครับ ตัวไหนจะดีกว่ากันครับ
    เเนวนี้เอา EACAN A500L ครับเสียงเเยกกันเเน่ๆ เคยใช้อยู่
    ผมก็เคยเล่นดนตรีมาก่อน ลำโพงตัวนี้เสียงกลองค่อนข้างชัดหนักเเน่น ลองไปฟังดูก่อนนะครับ
    Last edited by Nutte; 13 Mar 2008, 20:59:24.

Comment

x3 ดีกว่าคับ

Comment

Working...
      X