Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อคอมออกทีวีแล้วไม่มีสี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อคอมออกทีวีแล้วไม่มีสี

คือผม ต่อคอมออกทีวีแล้วไม่มีสี
    ต้องทำยังไงปรับตรงไหนบ้างคับ
    ผมใช้การ์ด win fast 7600 gt มีหัวที่ต่อสี เขียว แดง น้ำเงิน
    ต้องทำยังไงถึงจะมีสี ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ
    ขอบคุณครับ

ผมก็ยังต่อไม่ได้เลย ตอนนี้ถ้าออกมามีสีหล่ะแจ่มเลย

Comment

ไม่แน่ใจว่าต้องต่อผ่านขั้วแบบคอมโปเน้นต์รึเปล่านะครับ หรือลองปรับระบบภาพระหว่าง PAL กับ NTSC ดูรึยังครับ.

Comment

รู้สึกว่าปรับใน NVIDIA Display ครับ ตรงที่ให้ปรับสีนะครับ ลองดู

Comment

มันต้องต่อผ่านคอมโพแนนอ่าคับ เหมือนพวก PS2 ตัวเก่าอ่า รึลองปรับ PAL/NTSC

Comment

Working...
          X