Announcement

Collapse
No announcement yet.

MOH:Airborne กลั้นหายใจทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MOH:Airborne กลั้นหายใจทำไงครับ

ตามหัวเรื่องครับ คือผมพยายามหาแล้ว แต่หาไม่ได้ มีใครรู้บอกผมหน่อยนะครับ

พอดี ยิงไกลๆมันยากอะครับ

ผมก็กลั้นไม่เป็นนะ มันจะกลั้นได้เหมือนตระกูล COD หรอครับเนี่ยยย
    ผมว่าไม่น่าจะกลั้นได้นะ

Comment

กลั้นไม่ได้ครับ
      COD กลั้นได้ -*-

Comment

เฮย แต่ใน VDO ทำได้นิ-*-

Comment

กด shift คับผมถ้าจําไม่ผิดนะ อ้าวผิดเกมสะงั้น นึกว่า CoD4

Comment

Originally posted by SicK_Jay View Post
            กด shift คับผมถ้าจําไม่ผิดนะ อ้าวผิดเกมสะงั้น นึกว่า CoD4

ทำเนียนนะครับ

Comment

เกมส์นี้กลั้นไม่ได้ครับแต่ถ้าอยากกลั้นจริงก็กลั้นเองครับแต่อย่าลืมหายใจด้วยล่ะ

Comment

Originally posted by dvung View Post
                เกมส์นี้กลั้นไม่ได้ครับแต่ถ้าอยากกลั้นจริงก็กลั้นเองครับแต่อย่าลืมหายใจด้วยล่ะ
                เดี๋ยวดักตีซะเลยนิ

Comment

ค้นพบแล้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กด space bar เพื่อกลั้นหายใจ!!!!!!!!

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                    ค้นพบแล้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กด space bar เพื่อกลั้นหายใจ!!!!!!!!
                    กด space bar คับ แต่ ถ้าเวอร์ชั่น1.2 จะล็อกเป้าได้ตลอดที่กดค้างไว้ เลย
                    แต่ผมอัพ เป็นเวอร์ชั่น1.3 แล้ว มันล็อกเป้าได้ 2-3 วิ คับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                      เดี๋ยวดักตีซะเลยนิ
                      อิอิ กลัวแล้วคร้าบบบบ

Comment

โอ้...เทคนิคใหม่

Comment

Originally posted by หวานเย็น555 View Post
                          กด space bar คับ แต่ ถ้าเวอร์ชั่น1.2 จะล็อกเป้าได้ตลอดที่กดค้างไว้ เลย
                          แต่ผมอัพ เป็นเวอร์ชั่น1.3 แล้ว มันล็อกเป้าได้ 2-3 วิ คับ
                          ผมก็ 1.3 ครับ

แล้วกดกลั้นหายใจได้นานขนาดไหนอะครับ ผมกด 20 วิยังไม่มีปัญหาเลย

Comment

Originally posted by us---army View Post
                            โอ้...เทคนิคใหม่
                            จดเร็ว

Comment

Working...
                            X