Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับไม่ทราบว่าเมนบอร์ดรุ่นนี้ซับพอร์ทกะการ์ดจอไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับไม่ทราบว่าเมนบอร์ดรุ่นนี้ซับพอร์ทกะการ์ดจอไหม

Asrock P4i45GV กับการ์ดจอ GF 6600 Spark 256 อ่ะครับ
    (ไม่ทราบว่ามานใส่ได้ไหมอ่ะครับ)
    พอดีเคยซื้อรุ่นATI X1650 PRO มาอะครับเเล้วบูตไม่ขึ้นเรยอ่ะเลยจาไปเคลมตัวที่ว่ามานี้มาอ่ะครับ
    ใส่รุ่นGF 6600 Spark 256 กับเมนบอร์ดAsrock P4i45GV ได้ไม่ได้ยังไงรบกวนบอกหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ

Originally posted by konan View Post
    Asrock P4i45GV กับการ์ดจอ GF 6600 Spark 256 อ่ะครับ
    (ไม่ทราบว่ามานใส่ได้ไหมอ่ะครับ)
    พอดีเคยซื้อรุ่นATI X1650 PRO มาอะครับเเล้วบูตไม่ขึ้นเรยอ่ะเลยจาไปเคลมตัวที่ว่ามานี้มาอ่ะครับ
    ใส่รุ่นGF 6600 Spark 256 กับเมนบอร์ดAsrock P4i45GV ได้ไม่ได้ยังไงรบกวนบอกหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ
    ใส่ได้ครับ เป็น AGP

Comment

ดันครับเหอๆ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X