Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI P960 Neo อัพไบออส แล้วไม่เห็น บัสแรม กับ บัส ซีพียู ทำไงดีหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI P960 Neo อัพไบออส แล้วไม่เห็น บัสแรม กับ บัส ซีพียู ทำไงดีหว่า

MSI P960 Neo อัพไบออส แล้วไม่เห็น บัสแรม กับ บัส ซีพียู ทำไงดีหว่า ผมถามไปหลายรอบละ คำตอบที่ได้คือ ..... http://www.msi-thailand.com/board/vi...hp?p=5887#5887

ลองลง วินโดว์ ที่มีทั้งหมด 9 แผ่น อย่างที่เค้าว่า เป็นเหมือนกันหมด อยากรู้ว่าเกิดจาก ?

Comment

เครมโลดดดดด

Comment

*0* เจ้าหน้าที่ msi หายหมด

*0* เจ้าหน้าที่ msi หายหมด

Comment

MSI-Uเค้างานเยาะครับ ต้องไปส่งกิ๊กหลายคน หรือไม่ก็กำลังเครมกิ๊กอยู่ กร๊ากกกกกกก

Comment

ตกลง จะปรึกษา ใครไม่ได้เลยละมั้ง

Comment

Originally posted by Zemos View Post
              MSI-Uเค้างานเยาะครับ ต้องไปส่งกิ๊กหลายคน หรือไม่ก็กำลังเครมกิ๊กอยู่ กร๊ากกกกกกก

Originally posted by 1423302501 View Post
              ลองลง วินโดว์ ที่มีทั้งหมด 9 แผ่น อย่างที่เค้าว่า เป็นเหมือนกันหมด อยากรู้ว่าเกิดจาก ?
              โทษทีครับที่ไม่ค่อยได้มาตอบพอดีช่วงนี้มีปัญหานิดน่อยครับ

ปัญหาของท่านผมเองก็งงเหมือนกันครับเพราะไม่เคยเจอเคสแบบนี้เลย

ถ้าเครมได้ก็เคลมเลยละกันครับ

แต่ถ้าไม่ได้ก็คงอาจจะต้องแฟลดใบออสเป็นตัวเก่าก่อนนะครับ

บางทีตัวใหม่อาจจะมีปัญหา

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                โทษทีครับที่ไม่ค่อยได้มาตอบพอดีช่วงนี้มีปัญหานิดน่อยครับ
                ปัญหาสลับกิ๊กไม่ถูกละสิ ผมว่ามันไม่นิดหน่อยนะ ทำไมไม่ทำดูโอ้กิ๊กเลยละครับ
                กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
                X