Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณภูมิในห้องประมาณ 30 องศา 8800 GTตัวไหนเอาอยู่บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณภูมิในห้องประมาณ 30 องศา 8800 GTตัวไหนเอาอยู่บ้างคับ

ถ้าอุณภูมิในห้องประมาณ 30-34 องศาแบบไม่ได้เปิดแอร์เล่นเกมส์หรือทำงานติดกันเป็นเวลาประมาณ 4-10 ชม.พอจะทราบไหมคับ 8800 GTตัวไหนที่จะเอาอยู่บ้างคับ

หมายถึงยี่ห้อ หรือป่าวคับ ??

Comment

ทั้งรุ่นและยี่ห้อก็ดีคับ

Comment

หากว่ากันแต่เรื่องอุณหภูมิห้อง
        มันก็เอาอยู่ทุกตัวแหละงับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
          มันเอาอยู่ทุกตัวแหละงับ....
          ตามนั้นครับ

Comment

ตามนั้นเช่นกันครับ

Comment

ผม msi ว่าร้อนๆ ใส่ซิงค์ดีๆเข้าไปมันก็เย็นทุกตัวแหละครับ

ปล. ใช้ hr03 gt ตัวหย่ายมากกกกกก -*-

Comment

ถ้าไม่ต้องการ OC มากๆ ก็เอาอยู่

Comment

ไม่ oc ครับเพราะ oc ไม่เป็น -*-

Comment

Working...
                  X