Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดอะไรขึ้นกับคอมผม ไม่จริงๆ ไม่จริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดอะไรขึ้นกับคอมผม ไม่จริงๆ ไม่จริงๆ

อิอิ ไม่มีไรหรอกครับ เพียงแต่ว่า อยู่ๆมันก็ขึ้นแบบนี้ Power ความร้อนขึ้นๆลงๆ มีผลเสียมั๊ย มีวิธีแก้มั๊ย แล้ว +3.3กับ+5.0 เป็นแบบนี้ อันนี้ทดสอบกับ PSU(เก่าๆ) 350W @ 300W ทุกอย่างไม่คล๊อค ใครรู้วานบอกที
    Last edited by ขุนแผน; 28 Nov 2006, 19:50:33.

อ้อ ลืมบอกไป พอใส่ PSU 650W @ 450W หายครับ

Comment

โอ้ สงสัย Power จะไปครับ

Comment

Working...
      X