Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม Farcry ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม Farcry ครับ

ตอนนี้ ติดด่าน ที่เราต้อง วางระเบิดลูกสุด ม้ายบนเรือ

พอวางแล้ว เรือจะจม มี คอปเต้อร์บินมา ยิงเรา

แต่ทำไงให้ผ่านครับ ยิง คอปเต้อร์ยังไงก็ไม่ร่วงสักที

งงมากๆเลยครับ ช่วยบอกที

เก็บ อาวุธ เครื่องยิงจรวดในเรือ แล้วเก็บกระสุนมันมาด้วยครับ

พอวางระเบิดเสร็จ ไปที่ หัวเรือ บนๆ เลย พอ ฮอมา ให้หาหลบเอาแถวๆนั้น แล้วก็ ใช้ปืนแรงๆยิง (ถ้ากระสุนเครื่องยิงจรวดหมด) เพราะฮอ หลบเก่งมาก พยายามยิงให้โดนแล้วหลบเก่งๆ อะครับ มันจะไปเอง

Comment

เก็บปืน ที่อยู่ในห้องควบคุมใครับ (ฮ.ยิงยากชิบหาย)

Comment

ด่านสุดท้ายต้องพึ่ง trianner อย่างเดียวเลยอ่ะ ถ้าใครผ่านด้านนี้ก็สุดยอดเลยครับ

Comment

ผมยิงโดนไป 3 ลุก ยังไม่ ระเบิด เลย

ยากโฮดๆๆ

Comment

Working...
          X