Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงโปรแกรม SonySoundforge8dแล้วเป็นอย่างนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงโปรแกรม SonySoundforge8dแล้วเป็นอย่างนี้

รูปที่1 ลงแล้วโปรแกรมมันแจ้งอย่างนี้ครับ และตอนนี้ผมลง .NET v.3 ไปแล้ว
    รูปที่2 ผมก็เลยเข้าไปC:\ProgramsFiles ไปติดตั้งจากในนี้ก็ติดตั้งได้
    รูปที่3,4 แต่ตอนเข้าโปรแกรมมันจะเป็นตามรูปนี้ตลอด ลองเอา.NET v1.1ลงแต่
    Windows มันแจ้งว่ามีเวอร์ชั่นใหม่กว่าแล้ว
    จะต้องทำยังไงไม่ให้ข้อความมันขึ้นเตือนแบบนี้ครับ ขอบคุณมากครับ

ไช้ XP Pack2 ยังครับ

ลองไปโหลด .NET จาก เว๊บ ไมโครซอฟมาดูครับ

Comment

XP SP2 จะได้ Net Fram v 2.0 ต้องไปโหลด Net Fram v 1.1 มาลงสถานเดียว

Comment

ส่วนตัวผมใช้ Audition 2.0 อยู่นะ ไม่เรื่องมาก Plugin เยอะ ลูกเล่นเยอะมาก
        ก่อนหน้านี้ผมใช้ Soundforge เหมือนกัน แต่ผมว่าสำหรับผม ไม่ค่อยเวิร์คเท่าไรแฮะ ^^"

Comment

Working...
        X