Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซตบอทROเป็นมั่ง........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซตบอทROเป็นมั่ง........

คือเพื่อนมันชวนกลับไปเล่นแร๊ค ก็กลับไปเล่นกับมัน
    แต่อยากปล่อยบอท แต่ไม่เคยทำมาก่อนเลย
    ใครมีลิงค์ ดาวโหลดบอทV.ใหม่ๆ ที่ใช้กันอยู่ วิธีใช้ เอามาให้ทีครับ

ผมกำลังศึกษาอยู่ แต่ทำไมมันเซตยากอย่างนี้ฟะ

KORE บอทที่อยู่คู่นักเล่น Rag มายาวนาน

Comment

ผมโหลด mzKoreXEvolution.exe มาเซิฟเวอร์มันยังเป็นของก่อนอยู่ครับ(ก่อนรวม)

ตอนนี้เค้าใช้บอท V. ไหน กันหรอ

โหลดมาเซ็ตไม่เป็น ดูแล้ว งง มากๆ

Comment

ลืมแล้วครับ โหลดมามันก็น่าจะมีที่เซ็ตมาแล้วนะครับลองถูๆไถๆไปดู

Comment

ปล่อยอยู่ครับผมใช้ของmzครับใช้มาตลอดV2.1อะครับ ต้องการsetยังไงอะครับให้มันไปตีตัวอะไร ผมพอแนะนำได้ครับ

Comment

ผมก็ลืมแหละเหมือนกันว่าเซตยังไง เลิกเล่นได้ปีนึงล่ะอ่า
            ยังไงก็อยากจะเซตให้มันอยู่แม็บไหน ตีตัวอะไร เก็บของอะไร ใช้สกิลอะไร ปั้มยาไรบ้าง ก็ลองโพสไว้เผื่อมีคนเซตเป็น เด๋วเค้าคงส่งคอนฟิคไปให้คับ สู้ๆ

Comment

Working...
            X