Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 เล่นวินนิ่งเปิดHighไหวป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 เล่นวินนิ่งเปิดHighไหวป่าวครับ

สนใจs41อ่ะครับ ไม่ทราบมีใครเคยลองเล่นวินนิ่งป่าวครับ เปิดHighเล่นลื่นดีป่าว

หรือมีรุ่นอื่นช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอราคาด้วยก็ดี

อยากทราบเหมือนกันครับ แต่เป็น pes2008 นะคับ ปรับ High จาไหวป่าวคับ

Comment

ลื่นคับ แต่ได้ประมาณสอง-สามแมตช์ก็ค้าง
      เหมือนกับมันจะร้อนไป S41-324

Comment

ได้คับมีกะตุกบ้างนิดๆ แต่ไม่น่ารำคาญ ของผมเล่นกับเพื่อนทุกวันไม่เห็นค้างเลย แต่ต้องอัพแพทตัวเกมด้วยนะคับ

ผมs41-322

Comment

ก็ตุกนิดหน่อย ไม่มากมายคับเล่นได้ ของผม 357 นะคับ

Comment

ของผม 5920G มันยังมีลาย ๆ เลยครับ มีบางจังหวะหน่วงให้เห็นชัดเชน ทั้งที่การ์ดจอแรงกว่านะครับ

ทำไม S41 ถึง ปรับ High ได้ละ ( Resol 1280*800 รึเปล่าครับ ) งง ๆ

Comment

ครับ ได้แต่ไม่ดีครับ หน่วงชัดเจน 1280*800 high ยังไม่ได้อัพแพทเกมส์(อัพไม่เป็นทำไงบอกหน่อยย) ของผม s41-335 แรงสุดในบรรดา s41 แต่ปัจจุบัน ก็เล่น high 1200*800 ครับ Overclock 10% อยู่หมัดครับ

Comment

Working...
              X