Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยคับ TV tuner

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยคับ TV tuner

ถ้าเกิดผมเอา พวกu** อะคับที่มันมีกล่องของมันมาด้วยอะคับแล้วผมจะไม่ใช้ไอ้กล่องนั่นโดยเอามาใส่กับ ตัว จูนเนอร์โดยตรงเลยอะคับ(สายสัญญาณนะคับไม่ใช่สาย3สี) คือ มันจะสามารถรับภาพได้เหมือนกับใช้กล่องรับสัญญาณของมันรึเปล่าคับ แล้วใช้ได้กับตัวจูนเนอร์ทุกตัวรึเปล่าคับ

คิดว่าไม่น่าได้นะครับ เพราะได้กล่องที่ว่ามันไม่ได้มีหน้าที่รับสัญญาณ แต่น่าจะมีหน้าที่ในการถอดรหัสมากกว่า

Comment

Working...
    X