Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุคที่การ์ดจอแยกแบบนี้ (มีรูป) เปลี่ยนการ์ดจอได้ปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุคที่การ์ดจอแยกแบบนี้ (มีรูป) เปลี่ยนการ์ดจอได้ปะ

โน๊ตบุคที่การ์ดจอแยกแบบนี้ (มีรูป) เปลี่ยนการ์ดจอได้ปะ
    แล้วถ้าได้เปง8600GTประมานเท่าไร

รอท่านถัดไปครับ

จริงๆ ผมว่าอยู่ห้อง NB ก็ถูกแล้วนะครับ ^^

Comment

พึ่งเคยเห็นครับ ที่เป็นการ์ดแยกแบบนี้ ส่วนมากจะติดกะบอร์ดเลย

Comment

เปลี่ยนได้ แต่ผมกลัวว่าจะหาการ์ดมาใส่ยากอ่ะดิ

Comment

ซื้อมา 22900เห็นแบบนี้เลยคิดเอามาเปลี่ยน
          แต่ว่าแต่ว่าราคาGF8600GTมันประมานเท่าไรอ่า
          อยากใมกๆ
          จะเอามาเล่นเกม

Comment

Working...
          X