Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนให้ความรู้ทีครับ M2N-E กับ 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนให้ความรู้ทีครับ M2N-E กับ 4000+

เรื่องมีอยู่ว่า ผม ใช้ บอด M2n-E + 64 x2 4000+ แล้ว ได้ ทำการ ค๊อกไปที่ 2.6 โดย การ ปรับ
    ในหมวด คล๊อกให้เป้น แมนวล (Manual) แล้วก็ ขยับ ไปที่ 249 X 10.5 อย่างอื่น ปรับ Auto หมดครับ แล้ว เรื่อง ก้เกิด คือ ผม ลง โปรแกรม ที่ ชื่อว่า AI Booster ที่ มากับ M2N-E
    พอเปิดเครื่อง มัน ก็ แสดง ตาม ปกติครับ ที่ 2.6 แต่ พอ เล่นเกม ไป แล้วออกจาก โปแกรม มา
    ผม มาเปิด ดู บางที มัน ขยับ ขึ้น ที่ โปรแกรม AI booster เอง เป้น 268 x 10.5 เลย กลาย เป็น
    2.8 แล้ว มัน ก็ ขึ้นๆๆ ลง ขยับ เรื่อยๆ แล้วก็ กลับมาที่ 2.6 เหมือนเดิม บาง ที ก็แอบ ต่ำ ไปกว่า 2.6 เป้น 2.4 ประมาณ นี้ ครับ ผม อยาก ถาม ว่า มันเกิด ขึ้น จาก อะไร เหรอครับ เป้นที่ ตัว โปรแกรม
    หรือ เครื่องผม เพี้ยน อะครับ ขอบคุณมากๆนครับ

รีมูฟออกไปเลยคับ เป็นที่โปรแกรม

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      รีมูฟออกไปเลยคับ เป็นที่โปรแกรม
      ขอบคุณมากครับ ตอนแรก ผม กะ จะ pm ไปหา ท่าน ละครับ เคยเห้น ใช้ อยู่ ครับ
      ไม่แน่ใจ ที่ท่าน ใช้ สูตร 290 * 10 Ram 5 5 5 15 off 50 อะไรปะมานนี้ ปะครับ ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
        ขอบคุณมากครับ ตอนแรก ผม กะ จะ pm ไปหา ท่าน ละครับ เคยเห้น ใช้ อยู่ ครับ
        ไม่แน่ใจ ที่ท่าน ใช้ สูตร 290 * 10 Ram 5 5 5 15 off 50 อะไรปะมานนี้ ปะครับ ขอบคุณมากนะครับ
        ใช่แล้วคับ ลอง 280*10 ดูก่อนคับ

Comment

โปรแกรมมัน clockให้ครับ

Comment

ดันปายย

Comment

ดันไปครับ

Comment

Working...
              X