Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามก่อนซื้อ MSI P35-Neo2FR ส่งความเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ดีครับ แรงใช้ได้ แต่ 2180@3.7 ยังไม่นิ่งเลยวุ้ย ไม่รู้ตันอะไร

Comment

มันใส่การ์ดจอได้กี่ตัวครับ TT

Comment

ใช้แล้วต้องเปิดเคสทิ้งไว้ เพราะมันงามมั๊กๆ ต้องมองทุกวัน อิอิ

Comment

ผมก็สนใจ กลัวเเค่ประกันเเค่นั้นเอง

Comment

อย่าลากเลยครับ บอร์ดตัวนี้ไม่เหมาะกับการ Overclock เป็นอย่างยิ่ง

ผมซื้อมาใช้เดิมๆ ไม่ได้ลากเลยครับ T_T ลากไม่เป็น

Comment

Originally posted by jayzaa View Post
              ใช้แล้ว
              E2160 --> 3 เฉียด 4 GHz
              Ram 667 apacer บ้านๆ ---> 1.xGHz

จากนั้น PSW ไฟรั่วเลย อัดไปมากไป
              เจอ Raid 0 HDD 3ลูก การ์ดจอต่อไฟอีก

PSW 460W เอง

และแล้ว HDD พัง ไฟไม่พอเลี้ยง
              เอารูปมาโชว์หน่อยซิครับ ทำไมแรงมากมาย

Comment

กะลังจะไปซื้อเหมือนกัน เซ็งAGPแระ

Comment

Working...
                X