Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB 2ตัวนี้ตัวไหนเก๋ากว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเป็นตัวนี้ว่าไงครับผม
    ASRock ALiveNF7G-HD720p

Comment

M3A ครับ เพราะมัน Support AM2+ แบบ Full Feature
      แต่จริงๆดูตัว Abit หรือ MSI ด้วยก็ดีครับ

Comment

ขอโทษครับ แล้ว M3A มัน Support SLI รึป่าวอ่ะครับ เผื่อเอาไว้อัพใส่การ์ดจอ 2 ตัวง่ะ

Comment

Asus M3A ดีกว่าเยอะครับ ผมก็ใช้อยู่

แต่ถ้าจะเอามา OC คงเป็น ยี่ห้ออื่น

Abit AX78 พวกนี้ละมั่งครับ

แต่ถ้า ไม่ได้เอามา OC ใช้เดิมๆ นานๆ

ก็ M3A ครับผม

Comment

Originally posted by DemonEyes View Post
            ขอโทษครับ แล้ว M3A มัน Support SLI รึป่าวอ่ะครับ เผื่อเอาไว้อัพใส่การ์ดจอ 2 ตัวง่ะ
            ไม่ได้ครับ sli ต้องชิบ nvidia

Comment

เทียบสองตัวนี้ ผมว่า M3A

sli ผมว่าไม่จำเป็นนะ การ์ดรุ่นไหม่ๆรุ่นไหญ่บางตัว ตัวเดียวแรงกว่าการ์ดต่อSLIอีก

Comment

Working...
              X