Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound ON Board สมัยนี้เสียงดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ล่าสุดมีคนมาปล่อย 1500 ลองหาดู ส่วนมากก็ประมาณ 1000 - 1300 อ่ะครับ แล้วแต่สภาพแล้วแต่ตกลง
    ขอบคุณมากน่ะคร้าบ

ถ้าสอยไม่ได้ก้อเอา Audigy Value ล่ะกาน
    ไม่้ต้องคิดมาก แหะๆ

Comment

Originally posted by ICU_ZaD View Post
      ขอบคุณมากน่ะคร้าบ

ถ้าสอยไม่ได้ก้อเอา Audigy Value ล่ะกาน
      ไม่้ต้องคิดมาก แหะๆ
      เอาของผมม่ะ ขายให้พันสอง

เดี๋ยว เผาได้เวอร์โมไปให้ด้วย

Comment

เอาของผมม่ะ ขายให้พันสอง

เดี๋ยว เผาได้เวอร์โมไปให้ด้วย
        คิดยุเหมือนกานครับ

ไม่แน่ ยังตัดสินใจม่ะค่อยได้ มือไหนดี

Comment

Originally posted by ICU_ZaD View Post
          คิดยุเหมือนกานครับ

ไม่แน่ ยังตัดสินใจม่ะค่อยได้ มือไหนดี
          ตามสบายครับ ค่อยๆคิดไปสนใจก็โทรมาเบอร์ตามที่ให้ไว้ใน PM ละกัน

Comment

เหมือนปรึกษาปัญหาหัวใจเลย(ตัวๆ)

Comment

ตามสบายครับ ค่อยๆคิดไปสนใจก็โทรมาเบอร์ตามที่ให้ไว้ใน PM ละกัน
              ครับผม

ขอเวลาซักนิด..

Comment

ถามท่าน เรือรบ หน่อยครับ ว่าถ้าใช้แค่ 2.1 เล่น audigy2zs กับ x-fi extreme music เสียงจะต่างกันมากมั้ยครับ หลักๆคงเอามาฟังเพลง กับดูหนัง คงไม่ค่อยได้เล่นเกมมากเท่าไหร่ (แต่ที่มีก้อเล่น cod4, coh, gears of war)

Comment

ดันให้คร้าฟ

Comment

Working...
                  X