Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนจ๋าตอบหน่อยจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนจ๋าตอบหน่อยจ๊ะ

asrock wolfdale + cpu e21xx ตัวไหนดี ถึงจะคุ้มอ่ะครับ
    e2140 e2160 e2180 ตัวไหนดีครับ
    มีใครพอจะว่างให้คำปรึกษาทาง โทรศัพท์ได้บ้างป่ะครับ
    ลืม ram corsair 667*2 ครับ
    ทำ Bsel หรือยังไงดีช่วยตอบผมหน่อยนะครับ ป๋าๆๆ

2140 ครบเซ็ตความประหยัด....

Comment

2140 ครบเลย อธิบายหน่อยครับ
      แล้วต้องทำยังไงอีก

Comment

BSEL ก็ตามนี้งับ....
        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=64584

Comment

เอา 2140 เลยใช่ป่ะ ไม่ต้องถึง 2180 หรอ
          oc เอาแรงไปกว่าตัวนั้นเยอะป่ะ

Comment

Originally posted by mooaudaud View Post
            เอา 2140 เลยใช่ป่ะ ไม่ต้องถึง 2180 หรอ
            oc เอาแรงไปกว่าตัวนั้นเยอะป่ะ
            หากคุณยังใช้บอร์ดนี้อยู่
            2180 ก็เกินความจำเป็นงับ....

Comment

Working...
            X