Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก MB หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก MB หน่อยคับ

จะซื้อคอมใหม่ CPU E8400 คับ

MB มีอยู่ในใจ 3 ตัว เลือกไม่ได้อ่ะคับ ช่วยเลือกที

Maximus Formula SE
    DFI Lan UT P35
    GA-X38-DQ6

การใช้งานก็เล่นเกมส์เป็นหลักคับ เอามา OC ด้วย อยากจะลอง E8400 ให้ได้สัก 4.4-4.5

ไม่เล่นน้ำนะคับ

มีใครใจดีเปล่าคร้าบ

Comment

GA-X38-DQ6 ดันไปคับ

Comment

Originally posted by Pendaguin View Post
        จะซื้อคอมใหม่ CPU E8400 คับ

MB มีอยู่ในใจ 3 ตัว เลือกไม่ได้อ่ะคับ ช่วยเลือกที

Maximus Formula SE
        DFI Lan UT P35
        GA-X38-DQ6

การใช้งานก็เล่นเกมส์เป็นหลักคับ เอามา OC ด้วย อยากจะลอง E8400 ให้ได้สัก 4.4-4.5

ไม่เล่นน้ำนะคับ
        GA-X38-DQ6 ไม่มีจำหน่ายแล้วนะครับ ผมแนะนำ EX38-DS4 หรือ GA-X48-DQ6 ครับผม

มาซื้อช่วยโปรโมชั่นดีกว่าครับ กดอ่าน

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=1242

Comment

Working...
        X