Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd x2 4200 ตอนนี้เป็น 65nm หมดหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd x2 4200 ตอนนี้เป็น 65nm หมดหรือยังครับ

amd x2 4200 ตอนนี้เป็น 65nm หมดหรือยังครับ

ยังมีค้างสต๊อกบ้างครับ ตอนซื้อดูรหัสเอาครับ
    CU 90nm
    DD กับ DO 65nm

Comment

มีค้าง 90 nm อยู่บ้างครับ

Comment

ส่วนมาก 65 nm อะครับส่องๆดี เด๋วป๊ะ 90nm เจี๊ยกเลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
            ส่วนมาก 65 nm อะครับส่องๆดี เด๋วป๊ะ 90nm เจี๊ยกเลย
            เพื่อนผมก็พึ่งเจี๊ยกไปเมื่อเดือนที่แล้ว ซื้อมาดันดูที่มันเขียน65w นึกว่า 65nm

Comment

ได้ 90 nm มาเมื่อนานมาแล้ว 555+

Comment

[COLOR="red"]อ้างอิง:
                ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vanilaice

เพื่อนผมก็พึ่งเจี๊ยกไปเมื่อเดือนที่แล้ว ซื้อมาดันดูที่มันเขียน65w นึกว่า 65nm

เหมือนกันเลยครับ อ่านข้างกล่องแล้วก็ถามพนักงานว่า 65 ป่าวเค้าว่าใช่ แต่พอเปิดใน cpuz เห็นว่าเป็น 90 โมโหเลยไปให้ร้านดูชี้หน้าพนักงานที่บอกด้วย เลยได้เงินคืน

Comment

ระวังให้ดีอ่ะ ร้านชอบโกง ต้องบอกว่าถ้าไม่ใช่ ผมเอาฟรีเลยนะ ถ้าใช่ผมเพิ่มให้อีก 200 บาท เท่านั้นแหละมันรีบหาอันที่เป็น 65 ให้ ผมเลยไปฟ้องที่สำนักงานว่าร้านนี้ ไม่อยากบอกชื่ออ่ะ ว่าไอ้ร้านนี้มันหลอกขายให้ลูกค้าอ่ะ ทางร้านก็เลยขอโทษผม และก็ให้ ram 2 กิก คอแสมา 1 ชุดอ่ะเป็นการขอโทษ

Comment

จิงดิท่าน ร้านไหน จะได้ไปว่าบ้าง เผื่อจะได้ แรมบ้าง

Comment

พันทิพย์ประตูน้ำชั้น 3 ครับ และเกือบทุกร้าน ผมว่า 90 ขายไม่ดี ทางร้านเลยให้แต่ 90 ครับ คงเหลือเยอะ เก็บ 65 ไว้เกรงราคาแน่ ทั้งนี้ หากจะซื้อ X2 4200 ลองใช่คำพูดหลอกถามดูครับ อย่างที่ผมให้ข้อมูลข้างต้นครับ

Comment

ช่ายผมลืมดูได้ 90 มาเลยล่ะท่านเมื่อนเดือนที่ผ่านมา

Comment

ผมเมื่อวันที่ 3 มีนานี้เอง อิอิอิ

Comment

Working...
                          X