Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม ZALMAN ของผมไฟมันไม่ออกอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม ZALMAN ของผมไฟมันไม่ออกอ่ะ

พัดลมของผมไฟมันไม่ออกอ่ะครับความจริงมันก่อไม่ได้เดือดร้อนอะไรนะครับเเต่อยากให้มันมีกับเค้ามั๊ง จาไปให้พวกช่างอีเล็กซ้อมนี้จาได้ไหมครับ หากระทู้เก่าๆๆไม่เจออะครับ

ท่านนี้ช่วยได้ครับ PM ไปหาเขานะ tube_cats ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

อยู่ไกลไหมอ่ะครับ ถ้าอยู่แถวประชาอุทิศมาหาผมได้

Comment

tube_cats ครับ เขาเปิิดเธคอยู่เเถวลาดกระบัง ดูเเลไฟทุกหลอด เช็คทุกวัน 555555 ล้องเล่ง

Comment

ร้านซุสอ่ะน่ะ

Comment

*-*

Comment

อยุ่เชียงใหม่ง๊า......
                เดือนหน้าไปใต้หวันเเล้ว

Comment

ถ้าถามเด็กอิเล็กฯ งานแบบนี้เรียกว่าหวานเลยครับ มันซ่อมง่ายมากๆ ถ้า led ไม่พังก็แทบไม่ต้องลงทุนอะไรเลย
                  อย่างเลวถ้า led พังก็เปลี่ยนตัวละไม่กี่บาทเองครับ(ชาเขียวยังแพงกว่าเลย)

แต่มันหมดประกันหรือยังครับ

Comment

Click ใต้ลายเซ็นป๋มเลยครับ

แล้วลองหากระทู้ Mod เปลี่ยนหลอดไฟ แซวแมวอ่ะครับ

ลองอ่านดูก่อนละกันครับ ไม่ยากๆ ..........อิอิ

Comment

Working...
                    X