Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis 1.1 กับ 1.2 เนื้อเรื่องเหมือนกันป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis 1.1 กับ 1.2 เนื้อเรื่องเหมือนกันป่าวครับ

พอดีเล่นจบแล้วแต่ไม่รู้ว่าเป็น 1.1 หรือ 1.2 เข้าดูที่ตรงไหนครับ แล้วเนื้อเรื่องเหมือนกันป่าวชอบมากเกมส์นี้ครับยากเล่นภาคต่อมีไหมหนอ

มานแค่แพท แก้bugและปรับความสมดุลภายในเกมและการเล่นmutiplayerครับ เนื้อเรื่องทุกอย่างเหมือนกันหมด

Comment

เนื้อเรื่องเหมือนกันทุกประการครับ

Patch ใหม่เเค่เเก้ไขทุกอย่างให้ดีเเละสมดุลขึ้นก็เท่านั้นเองครับ

Comment

เนื้อเรื่องเหมือนกันแหละครับ แต่ผมเจอบัคเพิ่มหลายจุดและ แอบเซ็งเล็กๆ แพช 1.2เนี่ย

Comment

ผมชอบ1.2อย่างนึงตรงที่vista64รู้สึกลื่นขึ้นนะ หรือคิดไปเองเนี่ย

Comment

เข้าใจแล้วคับ

Comment

Working...
            X