Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งไบออส ให้บูทจากซีดีทำไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งไบออส ให้บูทจากซีดีทำไงคับ

บอร์ดรุ่น asus p4vd2-mx ตั้งไบออส ให้บูทจากซีดีทำไงคับ ผมจะลงวินโดว์ใหม่ ฟอร์แมทแล้ว ตั้งให้บูทจากแผ่นวินโ่ด รุ่นนี้ทำไม่เป็น Phoenix-Award Bios
    Last edited by boora; 16 Mar 2008, 16:13:54.

ผมเคยเจอเครื่องที่กดปุ่ม del แล้วเข้าหน้า bios ไม่ได้เลยใส่แผ่นวินโด้ที่มีโปรแกรม pe ติดมาด้วย ติดตั้งได้ครับ (quick98)

Comment

ขอบคุณครับ ผมได้ไปยืม ไดวฺ์ซีดี กับแผ่นติดตั้งวินโดว์ จากเพื่อนมาลองดูตอนนี้ทำเสร็จแล้วครับ

Comment

Working...
      X