Announcement

Collapse
No announcement yet.

บทสรุป assassins creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ez2o2z View Post
    เวรกำ ทำแบบนี้ได้ด้วยหรอ ป๊าดดดดด เด๋วต้องลองมั่งซะละ ฮ่ะฮ่ะฮ่ะ
    ผมเดินไปผลักให้ล้มแล้วค่อยๆจิ้มอะครับ counter มันให้ล้มแล้วจิ้มคอ หุหุ สมใจเลย

Comment

ผมก็พึ่งซื้อมาวันนี้แหละจะหวดให้มันเลยเล่นกับโน๊ตบุ้คacer6920g

เล่นกับโน๊ตบุ้คตัวเก่งของผม acer 6920gไม่รู้จะรอดหรือเปล่าได้แต่ภาวนาให้รอดเพราะถ้าดูจากสเปคน่าจะรอดนะ
      ซีพียู core 2 duo t8300 2.4
      แรม 4 กิ้ก
      การ์ดจอ nvidia geforce 9500gs 512mb
      จอ16.9นิ้ว Full HD

Comment

รอดแน่ครับผม
        amd 1.9
        ram2gb
        vga 8400 m 128mb
        ยังได้เลยแต่ฉากคุยอืดได้น่อย

Comment

เซงอะ มีดสั้นพกได้ทีละ 5 เล่มเองปาไม่มันส์เลย

Comment

dig

Comment

แล้วไอ้สัญลักษณ์ตอนจบบนเตียงนอนอ่ะ

มันหมายถึงอะไรครับ ??

มันกำลังสื่ออะไรหรือป่าว ??

Comment

หาจุดต่อบทสรุปไม่ถูกเลยครับ ไปมั่วหมดตั้งแต่แรกแล้ว เฮ้อ....

Comment

กระทู้นี้แจ่มจริง กำลัง load เสร็จ พอดี

Comment

ตอนที่สู้กะ Master ของเราแล้ว(รอบ3) มันจะวาปหนี แล้วของผมนี่มันวาปไป ระเบียน ชั้น2 แล้วผมจะขึ้นไปยังไง ง่า ไม่มีทางขึ้นเลย เกาะอะไรก็ไม่ได้ คัยที่เล่นจบแล้วบอกทีหะ ไม่จบสะที เซ็ง - -"

Comment

อยากทราบว่าเกมส์นี้เล่นได้แบบไม่เต็มจอเหรอครับ....เห็นมีขอบดำบน-ล่างแบบหนังนะครับ.....ทำไงจะเล่นแบบภาพเต็มจอไหมครับ..

Comment

สอบถามหน่อยคับ- ด่านที่ล้วงกระเป๋าเอาจดหมายมีวิธีการยังไงคับ ไม่ผ่านสักทีโดนจับได้ตลอดเลยคับ

Comment

กด Shift ตอนที่มันหันหลังไปอะครับ ขอบคุนมากครับสำหรับกะทุนิ

Comment

Originally posted by Moooza View Post
                            ตอนที่สู้กะ Master ของเราแล้ว(รอบ3) มันจะวาปหนี แล้วของผมนี่มันวาปไป ระเบียน ชั้น2 แล้วผมจะขึ้นไปยังไง ง่า ไม่มีทางขึ้นเลย เกาะอะไรก็ไม่ได้ คัยที่เล่นจบแล้วบอกทีหะ ไม่จบสะที เซ็ง - -"
                            เป็นเพราะใช้ tranner รึเปล่าครับ ให้ ปิดก่อน มันจะลง มาครับ

ผมก็เป็น เพราะ ผมโกงเอา 555+

Comment

Working...
                            X