Announcement

Collapse
No announcement yet.

บทสรุป assassins creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Disorder_Pro_Za View Post
    ผมลองเเล้วภาพมันเปงใม่เต็มจออ่ะ ผมเล่นใม่ผ่านตรงที่ด่านความทรงจําที่เดินผ่านคนที่แบกใหใว้บนหัวอ่ะ พอเดินผ่าเข้าใปเเล้วใหตกก็ต้องเล่นใหม่อิกอ่า กำ
    กด Shiftค้างไว้แล้วเดินครับ มันเป็นการแหวกอ่ะ

Comment

โอ้วเยอะมากแต่ผมเล่นจบละ

อิอิ

ฝากนี้ไว้ด้วยนะครับ http://shop.cgforyou.com/copy/

Comment

เดี๋ยวเอาปริษนามาแก้เล่นๆดีกว่า

ที่รู้คือ ตราช่อง 7 สี 5555+

กับ รูปดาวที่อยู่ข้างๆไงละ รุปดาวเคยเห็นใน the davinci code

Comment

Originally posted by amop View Post
          เล่นจบแล้วครับแผ่นเต็ม eng ด้วยครับแต่ตอนจบไม่รู้ดรื่องเลยครับเดินวนอยู่นานไม่รู้จะทำไรอีกมันต้องทำไงต่ออีกครับ จบแบบไม่มีเครดิสเลยครับ
          ไปในห้องนอนแล้วกด E มองดูครับ

Comment

Comment

เล่นถึงตอนที่ได้ขี่ม้าอ่ะ
              มันยาวเลยเลิกเลย งิงิ

Comment

มีทิปเล็กน้อยๆครับวิธีฆ่าพวก Crusader หรือ Mualim ตอนสุดท้ายเราใช้วิธีวิ่งชนให้มันล้มก็ได้ครับแล้วก็ใช้ Silent Knife แทงกะบาลมันเรียบร้อย

Comment

Originally posted by scops View Post
                  มีทิปเล็กน้อยๆครับวิธีฆ่าพวก Crusader หรือ Mualim ตอนสุดท้ายเราใช้วิธีวิ่งชนให้มันล้มก็ได้ครับแล้วก็ใช้ Silent Knife แทงกะบาลมันเรียบร้อย
                  ใครล้มก็เสร็จผมหมดอะครับ ดาบเดียวง่ายดี เค้าเตอร์ให้มันล้มแล้วจิ้ม

Comment

อยากจะบอกว่าตอนจบแล้ว ได้ Eagle Eye แล้ว ไปดูที่ผนังในห้องนอนเราแล้ว ให้ไปดูที่คอม นังลูซี่ด้วยนะครับ

เข้าไปเลือกเมล์ที่มัน Delete แล้วมาดู มันจะบอกปริศนาไว้ด้วยนะครับ ในเมล์ปริศนานั้น จะมีอักษรตัวใหญ่ปรากฏอยู่ในคำบางคำ

ว่า "WE WILL BE RESOON" แปลได้ประมาณว่าว่า "แล้วเราจะกลับมาอีกเร็วๆนี้" ซึ่งผมคิดว่า น่าจะมีภาค2ต่อครับ

Comment

ภาค 2 มาแน่ครับ

Comment

ตอนแรกจะเลิก พอไปกดฆ่าแบบคอมโบได้หนุกดีแฮะ
                        พักหลังหาเรื่องกะทหารไปทั่วเมืองเลย เหอๆ ........

ยังไปไม่ถึงไหนเรยเนี่ย มัวแต่ฆ่าคนเล่น

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                          ตอนแรกจะเลิก พอไปกดฆ่าแบบคอมโบได้หนุกดีแฮะ
                          พักหลังหาเรื่องกะทหารไปทั่วเมืองเลย เหอๆ ........

ยังไปไม่ถึงไหนเรยเนี่ย มัวแต่ฆ่าคนเล่น
                          หุหุ พอๆกับ หาเรื่องทหาร พามาซักกลุมแล้วใช้ haddin blade ฆ่าม่างหมดเลย

Comment

มีวิธีแคปภาพในขณะเล่นไหมครับ ผมกด print sceen แล้วมันไม่ติดใน paintอ้ะ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                              หุหุ พอๆกับ หาเรื่องทหาร พามาซักกลุมแล้วใช้ haddin blade ฆ่าม่างหมดเลย
                              ผมช่วยพลเมืองไว้เยอะๆเอาครับ มันจะได้คนชุดดำมาช่วยจับทหารไว้ให้เราหนี
                              ทีนี้ก็ไปหาเรื่องทหาร แล้ววิ่งหนีมาหาพวกชุดดำให้พวกนั้นจับไว้ให้ เลี้ยวก็เชือดทีละตัว
                              5555555555555555555555 ทำยังงี้ซัก5รอบ ศพเกลื่อน

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                                ผมช่วยพลเมืองไว้เยอะๆเอาครับ มันจะได้คนชุดดำมาช่วยจับทหารไว้ให้เราหนี
                                ทีนี้ก็ไปหาเรื่องทหาร แล้ววิ่งหนีมาหาพวกชุดดำให้พวกนั้นจับไว้ให้ เลี้ยวก็เชือดทีละตัว
                                5555555555555555555555 ทำยังงี้ซัก5รอบ ศพเกลื่อน

เวรกำ ทำแบบนี้ได้ด้วยหรอ ป๊าดดดดด เด๋วต้องลองมั่งซะละ ฮ่ะฮ่ะฮ่ะ

Comment

Working...
                                X