Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับเกมส์ Frontline : Fuel of war ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับเกมส์ Frontline : Fuel of war ครับ

อยากถามเกี่ยวกับเกมส์ Frontline : Fuel of war ครับ อยากทราว่ามันเป็น FPS แบบ Battlefield หรือผ่านเป็นด่านๆ แบบ Medal of honor ครับ แล้วคนที่เล่นแล้วเป้นไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

คงจะแบบBFนั้นเหละครับผม

Comment

ผมเล่นแล้ว
      ถ้าเล่นคนเดียวจะเป็นแบบ Call of duty แต่เป็นแบหลวมๆ เหมือนให้ฝึกเล่นมากกว่า เนื้อเรื่องไม่ค่อยมี เดินยิงไปเรื่อยเปื่อย แต่มาสคริป มีด่าน มี movie

ส่วน Multiplayer เป็นแบบ BF ครับ เล่นแล้วรู้สึกคล้ายๆ BF2 มีเตรื่องบิน

Comment

แนวเดินยิง คล้ายๆ Cod4 แต่ แล้วก็ ทำ ตาม ภารกิจ ทีม ผู้สร้าง จาก BF 2 มั้ง ครับ ท่า ไม่ผิดนะครับ มันดีครับ เกมนี้ เเต่ มัน สั้นไปหน่อย

Comment

ก็ดีนะคับ มีอุปกรณ์แปลกมาให้ใช้ด้วย ผมเล่นถึงด่าน3อยู่เลย

Comment

ก็หนุกดีนะแต่ลบออกไปแล้ว กินเนื้อที่สุดๆ

Comment

มันดีเหมือนกัน แต่สั้นไปหน่อย

Comment

ผมว่ามันไม่หน่อยน่ะอย่าง COD3 ผมเล่นเกือบวันจะจบ COD4 ด่านละครึ่งชั่วโมงได้

Comment

Working...
                X