Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ GA-MA78GM-S2H + HD3450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

OC CPU ให้ดูเป็นขวัญตาได้ไหมครับ อิๆๆๆ

Comment

ที่นั่นก็มีทดสอบ ลองตามไปดูสิ

http://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=553&page=1

Comment

780Gของ ASUS มาหรือยังใครเห็นบ้างครับ

Comment

เอ่อ แล้วไม่ทราบว่า ได้ กับ ไม่ได้ มันดูตรงไหน . . . เทสคะแนนเทียบกัน ต่างกัน แค่ไหนครับ
          กำลังจะซื้อเหมือนกัน

Comment

Originally posted by olecom View Post
            OC CPU ให้ดูเป็นขวัญตาได้ไหมครับ อิๆๆๆ
            - ปั้มน้ำพังเด้อ --- เอามันดิบ ๆ แบบเลยละกัน
            - จั๊กแป๊บเด้อ

Originally posted by nanoei View Post
            ที่นั่นก็มีทดสอบ ลองตามไปดูสิ

http://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=553&page=1
            - แวะไปดูมาแว้วครับ รู้สึกดีใจไงบอกไม่ถูก ที่คะแนนตู้ปลาเยอะกว่า Unlimitpc
            Last edited by lunatickore; 17 Mar 2008, 12:22:02.

Comment

Originally posted by olecom View Post
              OC - นิดหน่อย ดูรูป เปิดแอร์ แระก็เปิดพัดลมอัด ขำๆ เลย
              รายการต่อไป OC CPU + GPU

Comment

เปิด แรมเป็น 512 รู้สึกมันไม่ต่างกะ 256 เลยแฮะ

Comment

หุๆๆๆๆ

ลองเล่นเกมส์ยังครับ

ลื่นดีบ่

Comment

หุๆๆๆๆ

ลองเล่นเกมส์ยังครับ

ลื่นดีบ่
                    ได้ ๆ ลองกะ Hellgate London + Perfect World เต็ม ๆ ทั้งคู่
                    ดีเลยนะ ไม่ไวเท่า GF 8800 ตัวเก่า แต่ภาพนี่โคตะระสวยสวยก่าGF8800
                    โคตร ๆ พรุ่งนี้ได้ลงงานจริงกะตัดต่องานน่าจะดีกว่า GF เพราะสีไม่เพี้ยน

Comment

หุๆๆๆๆๆ

แรงๆๆๆ

Comment

Hybrid CF ต้อง แชร์แรมด้วยมั้ยครับ ถ้าแชร์ต้องแชร์เท่ากับการ์ดรึเปล่าเช่น การ์ด 512 ก็ต้องแชร์ 512 รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Agger View Post
                          Hybrid CF ต้อง แชร์แรมด้วยมั้ยครับ ถ้าแชร์ต้องแชร์เท่ากับการ์ดรึเปล่าเช่น การ์ด 512 ก็ต้องแชร์ 512 รึเปล่าครับ
                          การ์ดจอผม 512 ไปเลือกแชร์กะตัวออนอบร์ด 256 ปรากดว่า มันมองเป็น 256 2 อันเลย
                          เปลี่ยนแชร์เป็น 512 ถึงจะมองเห็น เป็น 512 2 อัน -*- คงต้องไรอัพไบออสให้ไปมากว่านี้ก่อน
                          ควาดว่าความสามารถน่าจะเพิ่มขึ้นเยอะมากด้วยนะ

Comment

ขอนแก่นมาแว้ว แต่เพิ่มไปถอย hd2600xt d4 มาถ้า Hybrid Cf กะ hd2600 ละก็แจ่มสุดๆเลยพี่น้อง

Comment

Working...
                            X