Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค่ะ----เกี่ยวกับ IDM หนูโดนแบนนนน . .+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค่ะ----เกี่ยวกับ IDM หนูโดนแบนนนน . .+

คือว่า ได้ใช้ IDM แล้ว พอมันหมดอายุ ก็ใช้ไม่ได้ ซ่ะงั้น

(ทั้งที่ แพท แล้วน่ะ แต่สงสัย จะทำไม่ถูก วิธี ไม่รู้เหมือนกันน่ะค่ะ)

แล้ว ก็ เลยหา serial มาลองใส่ดูเลยดีกว่า จะได้ไม่ต้อง แพท

แต่ปรากฏ ได้มา อันหนึ่ง ลอง ใส่ดู ปุป

อ้าววว กำ จิง . .+ IDM มันรู้ ว่าเป็น ซีเรียล ปลอม มันแบบว่า แบน ไม่ให้ ใช้อ่ะ

คราวนี้จะลอง ลบ ทิ้งใหม่แล้ว แพท ดู ก็ไม่ได้อีก

มัน แบบว่า บอกว่าเรา เคย ใส่ ซีเรียล ปลอม ตลอดอ่ะ

แง๊งงงงงงงงง*

คราวนี้น่ะ เหมือนกับ ว่า พอจะเปิด My computer ทีไร อ่ะ

จะขึ้นหน้าต่างนี้ขึ้นมาทุกที (1)

(2) ภาพที่สองเป็นภาพที่ แบบว่า ลบทิ้งแล้วจะ ลงใหม่ มันก็ เด้ง ขึ้นมาอ่ะ*
    Attached Files

ลบทิ้งไปเลย นะ
    ใช้ตัวอื่นก็ได้ นี้จ๊ะ
    uTorrent
    BitComet
    FlashGet
    ผมใช้ 3 ตัวนี้อยู่พร้อมกัน ยกเว้น IDM ยังไม่เคยลองใช้ ว่างๆ อาจจะโหลดมาใช้ นะ 555+

Comment

ไม่รุจะได้ป่าว

ใช้คำสั่ง Restore อะครับ ย้อนไปก่อนที่มันจะตรวจเจอ

ถ้าไม่กล้าทำก็ใช้อย่างอื่นดีก่า

Comment

มันแคลกยากครับตัวนี้ ถึงคุณถอนออก ลงใหม่ มันก็จำค่าเก่าอยู่ดี ข้อดีของมันคือ ดูดเพลงจากมายสเปช เค้าได้เลย
        ข้อเสียคือ บางครั้งโหลดข้อมูลใกล้เสร็จ 99เปอร์เซ็น แล้วเวลาหมดก่อน โหลดไฟล์ได้ไม่ครบ หันไปใช้FlashGetดีกว่า

Comment

คราวนี้ แบบว่า ลบตัวเก่าเวอร์ชั่นเก่าทิ้ง แล้วหาตัวใหม่เวอร์ชั่นใหม่มาลงเถิด

คราวนี้ แบบว่า การแคร๊กตัวนี้ไม่ใช่เรื่องยากเลย ถ้ารู้วิธีหรือเคล็ดลับของมัน

Comment

ให้ใช้โปรแกม Your Uninstaller! 2008 เป็นตัวลบ มันจะลบ รีจีนตี้ ทั้งหมดไป

http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=2909

เสร็จ แล้ว ถ้ายังหาไม่ได้ ก็ ที่นี่ ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=7490
            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
            sigpic

Comment

ใช้เวอร์ชันใหนอยู่ครับ PM ไปแล้วนะ

Comment

ลงอิกเวอร์ชั่นครับ

Comment

คราวนี้ ขอ แซ้ง กิ่ว ทุกคน น่ะค่ะ

คราวนี้ ต้องขอลองไปลอง ทำดูก่อน

คราวนี้ แล้วจะมาบอก ผลน่ะค่ะ

คราวนี้ ต้องออกไปทาน หมูกระทะ กับเพื่อน แล้ว

คราวนี้ ไปแร๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน*

Comment

ป.ล.

คุณ โชติก ทำไม ต้อง

ล้อ หนูดี ด้วยค่ะ

หนูดี เห็น ตั้งแต่ กระทู้ อันนู่น แร้นน่ะค่ะ กิกิ

Comment

ใช้ orbit ก็เจํงเหมือนกันนะครับ ลองหามาลองใช้ดูเพราะมันเป็นของฟรีด้วย

Comment

ตามท่าน Areyo เลยครับถ้าจะลบต้องลบออกให้หมดจด ไม่งั้นเวลาลงก็เหมือนเดิม ส่วนวิธีแพท ต้องออกจาก IDM ก่อนแล้วค่อยแพท

Comment

Originally posted by Vermillion View Post
                          ใช้ orbit ก็เจํงเหมือนกันนะครับ ลองหามาลองใช้ดูเพราะมันเป็นของฟรีด้วย
                          เห็นด้วยกับท่าน ผมว่ามันดีกว่าตัวของ จขกท. นะ

Comment

ซื้อของแท้ประชดมันเลย

Comment

ใช้ Flash Get สิคับ ใช้ดีเหมือนกันน้าาาา
                              ยื่งถ้าใช้ Firefox อยู่แล้วนี่ รู้สึกของมันจะมี Flash Got (ไม่รู้เจ้าเดียวกับ Flash Get รึป่าวนะ)

Comment

Working...
                              X